06B3
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^

Go down 
suka1212
cheri
poop
o0pink870o
ngochuy
truongnvit87
mai tu oanh
liliana_1088
MrBoomba
seekill
dotuananh88
eminem
madwizard
Yoko
18 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4  Next
Tác giảThông điệp
seekill
Thành Viên Bạc
Thành Viên Bạc
seekill

Điểm : 87

Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^ - Page 3 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^   Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^ - Page 3 I_icon_minitimeThu May 20, 2010 10:42 pm

Mình là mình chả nhớ cái vẹo j cả là tnao nhở @-) buồn vãi!!!hjc hjc
http://seekill.tk/
Yoko
Thành Viên Bạc
Thành Viên Bạc
Yoko

Điểm : 104

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^   Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^ - Page 3 I_icon_minitimeThu May 20, 2010 11:58 pm

seekill đã viết:

hôm đấy ăn ở nhà hồng, sao mày bit được
seekill
Thành Viên Bạc
Thành Viên Bạc
seekill

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^   Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^ - Page 3 I_icon_minitimeFri May 21, 2010 12:24 am

Yoko đã viết:
seekill đã viết:

t đang nói là cả 4 năm đh, chả nhớ cái vẹo j cả :))
Yoko
Thành Viên Bạc
Thành Viên Bạc
Yoko

Điểm : 104

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^   Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^ - Page 3 I_icon_minitimeFri May 21, 2010 6:30 pm

seekill đã viết:
Yoko đã viết:
seekill đã viết:

thằng mất trí nhớ, bị bia rượu làm hỏng cả con người rồi
seekill
Thành Viên Bạc
Thành Viên Bạc
seekill

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^   Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^ - Page 3 I_icon_minitimeFri May 21, 2010 8:13 pm

Yoko đã viết:
seekill đã viết:
Yoko đã viết:
seekill đã viết:

thằng mất trí nhớ, bị bia rượu làm hỏng cả con người rồi

con rợ này! t bia rượu bao h mà bảo bia rượu làm hỏng người. Cái câu này fai dành cho thằng Trưởng + Nam ái + Nhật Anh. Never tao [-x
this is me
Thành Viên Chuẩn
Thành Viên Chuẩn

Điểm : 41

Bài gửiTiêu đề: Cảm xúc lễ chia tay giảng đường   Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^ - Page 3 I_icon_minitimeMon May 24, 2010 7:03 pm

Giáo sư Tuyền viết cứ như giáo viên gửi cho học sinh ý nhỉ^^. NHưng Tuyền ah, t nghĩ ko có ai là ko ưa m đâu. Bọn t rất quý m và tự hào vì có m trong đội ngũ lớp b3.

Được sửa bởi this is me ngày Mon May 24, 2010 8:13 pm; sửa lần 1.
this is me
Thành Viên Chuẩn
Thành Viên Chuẩn

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^   Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^ - Page 3 I_icon_minitimeMon May 24, 2010 8:10 pm

Thế là cái thời đc gọi là sinh viên sắp kết thúc rùi đây, thời jan trôi qa nhanh thật. Mình nhớ mọi người qá đi mất(có những đứa chả mún nhớ mà nó cứ lù lù xuất hiện ^^). Mình nhớ Giáo sư Tuyền hay júp đỡ mọi người trong lớp(cám ơn Tuyền nhìu lắm lắm). Nhớ bạn Hiền hiền y như tên vậy(t cũng pải cám ơn m rất nhiều vì đã júp đỡ t). Nhớ nhóm chả có dịp j cũng tụ tập ăn uống(Phong, Hiện, Lý, Giang, Tuyền, Tho, Loan, Hương). Nhớ những lần đi học giáo dục thể chất, vì ko tiện đường nên cả nhóm toàn vào nhà Phong gần trường ăn uống(không cần xin phép chủ nhà^^). Nhớ bạn Điệp béo dẻo mỏ hay hót nhưng cũng rất nhiệt tình với mọi người. Nhớ bạn Tâm to mồm hay trêu mình(lần sau gặp t pải jải quyết triệt để ân oán jữa t với m mới đc). Nhớ bạn T.Anh đanh đá, ghê ghớm chứ ko hiền lành như đã tự nhận(m đừg ảo tưởng về mình nha, hì), nhưng t rất cảm ơn m vì những j m đã júp đỡ t cũng như mọi người trong lớp. Nhớ bạn Dương, Vân, Hồng rất năng động trong các phong trào cho lớp(nếu ko có các bạn thì có thể ko có đc những kỉ niệm đẹp như bây jờ). Nhớ bạn Dung, Hằng-những người đã júp cho cuộc sống của mình bớt đi sự bình lặng(bọn m đọc xog thì hãy từ từ hít thở sâu và bình tĩnh lại). Nhớ bạn Tiến với bài hát "trái tim bên lề" nghe thật truyền cảm(T à, t biết bí mật của m rùi nha. Nhưng m yên tâm đi, t sẽ bảo lớp mình jữ bí mật cho m^^).Nhớ bạn Quân bụng bự jà dặn như thầy jáo nhưng rất trân thành, hết lòng vì mọi người(cựu bí thư muôn năm). Nhớ rất nhìu nữa mà ko kể ra hết được... Tóm lại là t iu mọi người nhiều nhiều lắm.
Chúc mọi người trước mắt là tốt nghiệp với kết quả cao nhất, sau khi ra trường sẽ gặt hái đc nhìu thành công trong cuộc sống.
liliana_1088
Thanh Viên Nhiệt Tình
Thanh Viên Nhiệt Tình
liliana_1088

Điểm : 49

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^   Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^ - Page 3 I_icon_minitimeMon May 24, 2010 8:32 pm

Nghe bạn Thuý viết cảm động quá!Một thời ngây ngô và chỉ toàn là ăn uống quay về!hehe!

Được sửa bởi liliana_1088 ngày Sat May 29, 2010 10:23 am; sửa lần 1.
dotuananh88
Thanh Viên Nhiệt Tình
Thanh Viên Nhiệt Tình
dotuananh88

Điểm : 38

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^   Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^ - Page 3 I_icon_minitimeMon May 24, 2010 8:45 pm

this is me đã viết:
Thế là cái thời đc gọi là sinh viên sắp kết thúc rùi đây, thời jan trôi qa nhanh thật. Mình nhớ mọi người qá đi mất(có những đứa chả mún nhớ mà nó cứ lù lù xuất hiện ^^). Mình nhớ Giáo sư Tuyền hay júp đỡ mọi người trong lớp(cám ơn Tuyền nhìu lắm lắm). Nhớ bạn Hiền hiền y như tên vậy(t cũng pải cám ơn m rất nhiều vì đã júp đỡ t). Nhớ nhóm chả có dịp j cũng tụ tập ăn uống(Phong, Hiện, Lý, Giang, Tuyền, Tho, Loan, Hương). Nhớ những lần đi học giáo dục thể chất, vì ko tiện đường nên cả nhóm toàn vào nhà Phong gần trường ăn uống(không cần xin phép chủ nhà^^). Nhớ bạn Điệp béo dẻo mỏ hay hót nhưng cũng rất nhiệt tình với mọi người. Nhớ bạn Tâm to mồm hay trêu mình(lần sau gặp t pải jải quyết triệt để ân oán jữa t với m mới đc). Nhớ bạn T.Anh đanh đá, ghê ghớm chứ ko hiền lành như đã tự nhận(m đừg ảo tưởng về mình nha, hì), nhưng t rất cảm ơn m vì những j m đã júp đỡ t cũng như mọi người trong lớp. Nhớ bạn Dương, Vân, Hồng rất năng động trong các phong trào cho lớp(nếu ko có các bạn thì có thể ko có đc những kỉ niệm đẹp như bây jờ). Nhớ bạn Dung, Hằng-những người đã júp cho cuộc sống của mình bớt đi sự bình lặng(bọn m đọc xog thì hãy từ từ hít thở sâu và bình tĩnh lại). Nhớ bạn Tiến với bài hát "trái tim bên lề" nghe thật truyền cảm(T à, t biết bí mật của m rùi nha. Nhưng m yên tâm đi, t sẽ bảo lớp mình jữ bí mật cho m^^).Nhớ bạn Quân bụng bự jà dặn như thầy jáo nhưng rất trân thành, hết lòng vì mọi người(cựu bí thư muôn năm). Nhớ rất nhìu nữa mà ko kể ra hết được... Tóm lại là t iu mọi người nhiều nhiều lắm.
Chúc mọi người trước mắt là tốt nghiệp với kết quả cao nhất, sau khi ra trường sẽ gặt hái đc nhìu thành công trong cuộc sống.

Thúy à, Thúy phải không. Đúng là mày rồi, ko thể trượt đi đâu được.
Tao ghê gớm bao giờ hả mày, bao h tao chả hiền vs tốt nhỉ. Mày cũng biết thế cơ mà, sao lại dối lòng thế.

Tao biết mày ra vẻ ghê gớm, đanh đá vậy thôi chứ trong lòng yếu đuối lắm, đêm về hay ôm gối khóc thầm lắm, tao biết chứ ;)) M hãy sống thật vs con người mày đi nhé, không phải ngại gì đâu ;))
http://vozforums.com
madwizard
Thành Viên Vàng
Thành Viên Vàng
madwizard

Điểm : 92

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^   Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^ - Page 3 I_icon_minitimeMon May 24, 2010 10:30 pm

this is me đã viết:
T à, t biết bí mật của m rùi nha. Nhưng m yên tâm đi, t sẽ bảo lớp mình jữ bí mật cho m^^

Cả lớp biết về giới tính của tao mất rồi, Cảm ơn m đã giữ bí mật :))
dangnh
Thành Viên Vàng
Thành Viên Vàng
dangnh

Điểm : 40

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^   Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^ - Page 3 I_icon_minitimeMon May 24, 2010 10:42 pm

@This is me: ko rõ là thúy hay giang cơ mà cũg chào mừg đến với 4rum lớp :))
@Tuấn anh: dùg từ đanh đá vs mày là chuẩn quá còn j` =)
http://06b3.friendhood.net/forum.htm
dotuananh88
Thanh Viên Nhiệt Tình
Thanh Viên Nhiệt Tình
dotuananh88

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^   Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^ - Page 3 I_icon_minitimeMon May 24, 2010 10:48 pm

dangnh đã viết:

on ĩ, lâu lắm không gặp, rảnh thì đến tao chơi

Đừng biến tao thành Đức nghĩa thứ 2 mày ạ ;)). Hôm nay đi học ở Hanu, học về bài The Zodiac Signs : Positive and Negative Qualities thì phát hiện ra tao ở Scorpio có những mặt trái rất là kinh khủng nhưng có lẽ không đúng vs t lắm( Bất hòa, thù dai, trả thù, tự hủy hoại, mù quáng, ghen tuông, đáng sợ, bất cần và liều lĩnh) Xem ra đủ tiêu chuẩn để thành Đức Nghĩa thứ 2 rồi đấy Đăng ạ ;))
liliana_1088
Thanh Viên Nhiệt Tình
Thanh Viên Nhiệt Tình
liliana_1088

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^   Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^ - Page 3 I_icon_minitimeMon May 24, 2010 11:04 pm

dotuananh88 đã viết:
dangnh đã viết:

on ĩ, lâu lắm không gặp, rảnh thì đến tao chơi

Đừng biến tao thành Đức nghĩa thứ 2 mày ạ ;)). Hôm nay đi học ở Hanu, học về bài The Zodiac Signs : Positive and Negative Qualities thì phát hiện ra tao ở Scorpio có những mặt trái rất là kinh khủng nhưng có lẽ không đúng vs t lắm( Bất hòa, thù dai, trả thù, tự hủy hoại, mù quáng, ghen tuông, đáng sợ, bất cần và liều lĩnh) Xem ra đủ tiêu chuẩn để thành Đức Nghĩa thứ 2 rồi đấy Đăng ạ ;))
Hic,bạn Tuấn Anh quả đáng sợ,nhưng sao lại có cảm giác bạn ấy tốt với mình thế nhờ.Hay bạn ấy lừa mình rồi đâm cho 1 nhát từ phía sau cũng nên(phải cẩn thận mới được).Nghe bạn TA bảo bạn Đăng lâu không gặp thỉnh thoảng lên chơi,tự nhiên thấy nhớ Đăng quá Đăng ơi!hichic,cứ như mấy năm rồi không gặp vậy!!!
seekill
Thành Viên Bạc
Thành Viên Bạc
seekill

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^   Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^ - Page 3 I_icon_minitimeMon May 24, 2010 11:13 pm

vậy hóa ra tiến bé thuộc thế giới thứ 3! chúc mừng m :))
madwizard
Thành Viên Vàng
Thành Viên Vàng
madwizard

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^   Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^ - Page 3 I_icon_minitimeTue May 25, 2010 12:03 am

seekill đã viết:

Không mày ơi, thế giới của tao là thứ tư hay thứ 5 cơ, thứ 3 nó thường quá :))
seekill
Thành Viên Bạc
Thành Viên Bạc
seekill

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^   Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^ - Page 3 I_icon_minitimeTue May 25, 2010 10:03 am

madwizard đã viết:
seekill đã viết:

Không mày ơi, thế giới của tao là thứ tư hay thứ 5 cơ, thứ 3 nó thường quá :))

Vậy thôi cho m thứ 6 luôn cho nó lộc!
_=Trai_Lang=_
Thành Viên Bạc
Thành Viên Bạc
_=Trai_Lang=_

Điểm : 52

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^   Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^ - Page 3 I_icon_minitimeTue May 25, 2010 10:06 am

_=Trai_Lang=_ đọc hết rùi. Chẳng bỏ sót chữ nào. Thật dài và ... thật tâm trạng. Nói đến khi nòa mới xong. Ngồi đọc lại lại cảm thấy... nhớ mọi người.
4 năm đại học cả lớp ai cũng chơi. nhưng thân thì có ... ko nhiều. ĐÓng góp cho lớp thì ít. Phá hoại thì nhiều. Nhớ trận cuối cùng đá bóng lớp mình thua là do _=Trai_Lang=_ này xuất hiện. Thấy bùn...hjx.
4 năm đại học. Mìn đã học hỏi được rất nhiều( từ mọi người còn nhiều hơn cả thầy giáo :D). Đến tận bây giờ cũng ko nghĩ là lớp mình sẽ ko còn được học cùng nhau nữa. Bởi vẫ thấy mọi người ở quanh đây. Nhưng ngày mai sẽ khác. Rồi mỗi người mỗi nơi. Mỗi người mỗi cồng việc... và gia đình riêng. Hãy giữ 06b3 của chùng mình vào trong 1 góc của trái tim. Vào đừng bao giờ quen nó nhé mọi người. Trước lúc chia tay thực sự. Chẳng biết nói gì cả. _=Trai_Lang=_ Chúc mọi người luôn vui vẻ hạnh phúc và thành đạt và.. đừng quên nhau các bạn nhé.

Yêu 06b3 nhìu lắm :-*
this is me
Thành Viên Chuẩn
Thành Viên Chuẩn

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^   Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^ - Page 3 I_icon_minitimeTue May 25, 2010 11:17 am

T.ANH "thính" nhỉ. èo, sợ m rùi. Sao m bít t hay khóc thầm? theo dõi t ah hay đang nói lên tình cảm của m đấy. haizzzzzzzzz hùi trước theo đuổi t mãi t có nhận lời đâu^^. Mà sao bao nhiu tính sấu m kể trên kia lại ko có tính đanh đá nhỉ? t nghĩ đấy là bản tính đặc biệt nổi bật của m mà? hì nhưng t thix tính ấy của m.
seekill
Thành Viên Bạc
Thành Viên Bạc
seekill

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^   Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^ - Page 3 I_icon_minitimeTue May 25, 2010 1:08 pm

this is me đã viết:
T.ANH "thính" nhỉ. èo, sợ m rùi. Sao m bít t hay khóc thầm? theo dõi t ah hay đang nói lên tình cảm của m đấy. haizzzzzzzzz hùi trước theo đuổi t mãi t có nhận lời đâu^^. Mà sao bao nhiu tính sấu m kể trên kia lại ko có tính đanh đá nhỉ? t nghĩ đấy là bản tính đặc biệt nổi bật của m mà? hì nhưng t thix tính ấy của m.

k biết thằng tuấn anh là chuyên gia quay lén à. Cẩn thận nó đặt camera ở nhà c đấy :)) làm j là nó biết hết :))
dotuananh88
Thanh Viên Nhiệt Tình
Thanh Viên Nhiệt Tình
dotuananh88

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^   Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^ - Page 3 I_icon_minitimeTue May 25, 2010 10:54 pm

seekill đã viết:
this is me đã viết:

k biết thằng tuấn anh là chuyên gia quay lén à. Cẩn thận nó đặt camera ở nhà c đấy :)) làm j là nó biết hết :))

Mày nói còn thiếu ;)). Tao chuyên lắp đặt camera siêu nhỏ, camera cúc áo, camera bút bi, quay hồng ngoại trong đêm( Motel), ghi âm chuyên nghiệp. He he
sakura429
Thành Viên
Thành Viên

Điểm : 4

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^   Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^ - Page 3 I_icon_minitimeThu May 27, 2010 8:40 pm

Hôm nay mới thoải mái một chút.Haiz...... thế là 1 tuần mệt mỏi
cũng trôi qua.Online trên 4rum lớp m.Nhớ mọi người nhiều quá.Mấy ngày nay tớ đi
thi nhiều.
Có môn đến mà chẳng thấy ai lớp m cả.buồn kinh khủng.

Hì hình như mình cũng thuộc nhóm ngoan ngoãn hiền
lành trong lớp như ĐIỆP nói ấy nhỉ?Lại nói tới thằng này. Dạo này ít gặp các bạn
trong lớp nhưng hay gặp Điệp trên trường?Điệp
nhi?...hiihi.Với ĐIỆP chắc là nhớ nhất vụ Click môn Mã Nguồn Mở. Có lẽ sở thick
mỗi người là khác nhau.nên 1 mình tớ phải thi lại đấy(ước gì lúc đó tớ có sở
thick giống cậu nhi?).”Tóm lại tuy hôm ấy m ko có tội nhưng tao vẫn cay.”

Qua những khó khăn mới cảm nhận hết những
thành viên lớp tốt và nhiệt tình tới mức naò,mới thấy tiếc là mình…….sống không
nhiệt tình cho lắm.

-Thê Anh,Minh
Cảnh,Tuy chưa phải là đứng sô1 và 2 trong mọi vấn đề như các anh nhưng em cũng
không kém các anh là mấy đâu.Cứ nhìn thây các anh là em thấy có động lực rồi nhất
là trong vấn đê đi thi luôn có bạn đồng hành………cũng cảm thấy an ủi phần nào.

Cảm ơn Hiền,
Huynh cũng vất vả vì mình nhiều,thật sự các bạn nhiệt tình lắm.Và mong các bạn
gặp nhiêù may mắn trong cuộc sống.

Cảm ơn Tuấn
thủ vụ java.(hồi trước cứ nghĩ cậu khó tính.ẹc hóa không fai,ừm phải thế mới là
PRO….)

Còn
Thúy.hii.May ơi SQL tao ko làm tốt như m đã dạy tao.nhưng mà thanks mày đã đưa
tao đến nhà thầy nhờ thầy dạy hoc.(ẶC ẶC……).Tao sẽ nhớ mãi mày và Giang.Tao thick nói chuyện với G hơn vì nó
tình cảm hơn m.nhưng mà m đáng yêu!gặp mày tao đỡ buồn và nghĩ linh tinh.yêu m
va Giang nhiều lắm!

Tuyền,Vân,Hương.3
dứa học giỏi nhất trong bọn con gái.eo nói tới đây nhớ cái Vân nhất,có lẽ chẳng
ai trong lớp mình có thể quên Vân, Vừa nhiệt tình,hòa nhã,lại chẳng kiêu tẹo
nào.(Hồi năm đầu tao ghét cái giọng nói điệu đà của m thế.xong chả hiểu sao máy
năm sau m ít nói điệu thì phải(hì nói đừng giận nhé),sau này tao thấy m đáng iu
lắm.100% đấy!)

Tuyền thì có
lẽ tớ chỉ nói voi m 1 câu thôi ”tớ phục c”. Hương thì không thể quên Vũ điệu
Hoang Dã.Làm mỗi lần đi hát đêu không thể quên.

-Con trai
không thể không nói la Tuấn Anh. Điệp nói đúng tớ cũng thấy chưa thấy thằng con
trai nào mà chảnh như nó,Nhưng mà dù sao no cũng có ưu điểm hay giúp ban
bè.cũng tốt bụng phết.khôg thằng này ế là cái chắc.Ihiii nói xấu thế này không
biết lần sau mình hỏi gì có noi ko nhỉ?.....

Loan nữa!nhớ
hồi đầu khi nhập học tao gặp m và Hải. Gio 4 năm qua rồi!Chúc Loan thành công
trong cs.

Dương,Hằng. 2
đứa cùng xóm.Dương chuyển đi rồi nhưng sao tao nhớ cái giọng điệu kĩ tính của m
thế.nhiều lúc tức nhưng chẳng hiểu sao vẫn thèm cái những lúc đi ăn bánh giò nhỉ?ihiii.Qúy
m lắm ý.m cũng quý tao phải ko?hahaha….Hằng nữa!mấy hôm nay mày về quê thèm sang
phòng m để đọ sức mà chẳng thấy đâu?sao ghét thế!

Tâm,Tiến,Quân,Đăng,Tú…..
như là cánh tay phải của lớp rồi.ihi hình như Tiến đang nổi tiếng với trái tim bên
lề(haiz…có lẽ đến phải post lên 4rum bài này thôi Tiến ah cho mọi người cùng
thưởng thức).ừm vote hát hay lớp m tớ ghi phiếu cho Tâm Và Trung. Đăng thì phải
nói tới là handsome(đó là ý kiến của riêng tớ….không khen giả đâu, có cai Dương
hội người khó tính chứng thực.ihi DƯƠNG nhỉ….?..?,). Về Tú hy vọng sẽ khỏi cái
bệnh thận yếu (Có lẽ cậu sống rất thực tê…..Xong nếu nói thâm tâm thì …..tớ
cũng thich sống thực tế như thế)

Chúc Tâm Mai,
Nghĩa Vân,Hà Khánh,Hồng Hải, Tiến trưởng va Tho,Tuấn Anh Loan hạnh phúc

(Riêng Vân
Anh ko chúc,mà chúc con gái Vân Anh luôn xinh đẹp và đáng yêu…….)

Còn thật là
nhiều người trong lớp mình nữa.mong các bạn thi tốt trong kì thi tới.

------Cười
lên đi mọi chuyện buồn và khó khăn sẽ trôi qua! Hạnh phúc và thành công sẽ đến
vơí B3-------

TRẦN
DUNG/
liliana_1088
Thanh Viên Nhiệt Tình
Thanh Viên Nhiệt Tình
liliana_1088

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^   Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^ - Page 3 I_icon_minitimeThu May 27, 2010 11:31 pm

Dung ơi thực ra t cũng đâu có hát đc bài vũ điệu hoang dã(tại nhạc nó nhanh quá).Chẳng qua thấy mọi người ủng hộ nhiệt tình quá nên đợt nào đi hát cũng phải hát bài này,bi giờ nó thành thương hiệu mất rồi(Có khi mình phải tập luyện karaoke thêm ở nhà thôi hehe!!!).Tao cũng rất nhớ những vụ đi hát cùng chị em lớp mình,vui và thác loạn hết mức có thể.T tuy hát không hay nhưng hay hát,có bệnh nghề nghiệp là hay tranh micro của chị em,mà lần gần đây nhất nghe đồn là live show của tao,hic.Chân thành xin lỗi chị em nhé(Từ giờ t sẽ không thế nữa đâu!).Tao cũng rất nhớ các bạn gái lớp mình,nhớ lắm ý.Dung à,2 năm vừa rồi t cũng không nói được nhiều chuyện với mày nhưng t biết mày là một đứa sống thật và rất chân thành,t cũng rất quý mày,mày và con Thúy là 2 đứa để lại trong tao ấn tượng gầy gò và ốm yếu,nhiều khi đi học buổi sáng,nhìn thấy Tuấn thủ,Thúy còi và mày đi vào lớp, mà cầm cái bánh mỳ trên tay t ko buồn ăn nữa,mất hết cả sức sống,hehe.Nhưng t rất mong được như bọn mày vì hiện tại tao đang phì lũ ra,không hãm nổi.^^!!!Còn Giang và Thúy là 2 đứa gắn bó với t trong suốt 4 năm ĐH,là 2 đứa mà rất quan tâm tới t,là 2 đứa mà t dành rất nhiều tình cảm cho chúng nó,là những đứa bạn chí cốt,hiểu rõ từ ưu điểm đến ...thói hư tật xấu của tao.Hai đứa ơi,có biết t yêu chúng mày nhiều như thế nào không,t vẫn còn nhớ vụ 3 đứa nhảy điệu shakira ở nhà cái Giang(Giang ơi t yêu mày,mày tuy chững chạc,biết cách đối nhân xử thế nhưng 1 khi đã cùng với chị em là vui hết mình,hết sức nhí nhảnh, m đáng yêu quá!!!).Còn Vân có lẽ là chỗ mà Hương hay dựa dẫm và ỷ lại nhất,bây giờ xa chồng vợ đã cứng rắn và độc lập hơn,vì làm gì có chỗ mà dựa nữa.Về chồng thì vợ không phải nói gì nhiều rồi hihi!Luôn yêu chồng. Dương,vợ yêu ơi,có nhiều khi chồng cảm giác đối xử chưa tốt với v lắm,nhưng vợ vẫn luôn quan tâm chồng,cho chồng xin lỗi nhé,yêu và nhớ vợ lắm lắm.Cho dù sau này lấy ai thì hãy luôn nhớ là có 1 người chồng như chồng nhé!Tuyền thì t chơi với cậu 4 năm rồi,mãi là bạn,không phải bàn gì thêm. Còn Hồng thì luôn tốt bụng,Vân Anh đáng yêu dù đã có con,Thái Thúy Hằng dễ mến,Hiền tuy trầm lặng nhưng luôn giúp đỡ bạn bè,Khánh lúc nào cũng rất bình thản không vội vàng...tất cả đều để lại hình ảnh rất sâu đậm trong tớ,không thể nào quên.Con gái B3 ơi(mà t là 1 phần trong đó),tớ yêu các cậu!Biết nói thế nào đây,nhưng các cậu là một phần không thể thiếu trong cuộc đời tớ.Hẹn các cậu vào 1 ngày thác loạn gần đây,t sẽ tập luyện không chỉ hát mà cả vũ đạo nữa,hứa hẹn 1 màn trình diễn vũ điệu "hoang dã" đúng chất của nó,hihi!Hôm nay t chỉ viết đôi dòng cảm xúc về tập thể các bạn nữ 06B3,còn các bạn nam tớ sẽ viết vào kỳ sau.Thân ái và chào tạm biệt!

Được sửa bởi liliana_1088 ngày Fri May 28, 2010 9:44 am; sửa lần 1.
madwizard
Thành Viên Vàng
Thành Viên Vàng
madwizard

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^   Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^ - Page 3 I_icon_minitimeFri May 28, 2010 1:35 am

Cứ nghĩ rằng 3 năm cấp III sẽ là những năm tháng đẹp nhất của cuộc đời đi học của mình, với những người bạn thân, 3 thằng đi chung 1 cái xe đạp, hội 6 thằng chuyên DDay với nhau, nhóm chuyên lau sàn nhà phía cuối lớp, hay bộ tứ bàn đầu toàn buôn chuyện với giáo viên(nhờ buôn với giáo viên mà mấy năm cấp III chẳng phải lên bảng đọc bài học thuộc lần nào), nhớ cô bé cùng đi bộ 6Km về nhà, nhớ cô bé tết tóc 2 bên.Ôi những ngày tháng cấp III thật đáng nhớ.

Nghe các anh chị học trước nói rằng Đại Học, mỗi đứa mỗi kiểu, sẽ có rất nhiều điều không còn vô tư như hồi học cấp III nữa, sẽ có những kiểu bạn bè toan tính…

Sau 4 năm học Đại Học. 4 năm trôi qua trong nháy mắt, mọi điều mà mình cảm thấy đều không giống như các anh chị trước đây nói. Hay là tại vì mình may mắn, được rơi vào một lớp tuyệt vời như thế này.

06B3, đọng lại trong tôi nhiều cảm xúc. Từng thành viên của nó đều có những cá tính riêng, nhưng vẫn không hề lạc lõng giữa tập thể này.

Cao Thanh Điệp: Một câu thôi:”Anh trai!”.

Nguyễn Đức Tâm: Anh đã cho em nhiều lời khuyên bổ ích. Nhớ đợt cắm trại học web ở nhà anh. Quý anh và Mai béo nhiều. Hằng tuần còn gặp nhau nên cũng sẽ không có cảm giác nhớ gì hết , he he.

Nguyễn Kiêm Nghĩa: Cũng cắm trại nhà cậu mấy ngày hồi làm VB. Cậu đối với tớ luôn là người bạn tốt. Nhưng cậu bớt suy nghĩ sâu xa quá đi nhá, suy nghĩ nhiều còi người đấy. Nhưng đây cũng là một điểm đáng yêu của cậu, Nghĩa “pho” nhỉ! Tương tự đối với Tâm, hằng tuần còn gặp nhau :D

Nguyễn Tuấn Tú: loài long vũ duy nhất ở lớp mình. Như đã nói, em ghét anh, khà khà. Không có gì để nói nữa.

Nguyễn Đức Tiến: vì cùng tên và là đồng hương nên ngay từ ban đầu vào học em đã quý anh lắm, lại còn làm ngay lớp trưởng nữa. Nhưng cũng tại anh mà em bị gọi là Tiến bé suốt mấy năm vừa qua. Ấm ức lắm chứ. Anh luôn nhiệt tình với mọi người, sống tình cảm, rất chung thủy. Người con gái nào sau này lấy được anh hẳn sẽ rất hạnh phúc.

Nghiêm Anh Quân: anh chàng bí thở của lớp ta. Trong các cán bộ lớp thì ku chuối hăng hái nhất là cái chắc, không phải bàn cãi. Ấn tượng với gu ăn mặc của mày:D Chúc mọi sự như ý, còn gặp nhau nhiều nhỉ :D

Đồng Văn Đức,Mạch Ngọc Hà,Nguyễn Văn Nam,Nguyễn Trung Kiên, cụ Trượng : éo thèm nói đến =)) Phờ ren pho re vờ =))

Ngô Hải Nam: cậu cũng chẳng lùn lắm, giống tớ cũng chẳng bé lắm, nhưng do có thằng Nam ái nó cao nên gọi là Nam lùn, còn tớ thì do có Tiến trưởng đô con nên bị gọi Tiến bé:D . Cậu là người rất tình cảm, nhưng đừng để những thứ tình cảm đó lấn át lí trí nhá, nhiều lúc sẽ làm khổ cậu lắm đấy.

Nguyễn Minh Tuấn: cảm ơn mày rất nhiều. Lý do thì không cần phải nói. Mỗi lần mày uống rượu đều nhiệt như hôm chia tay đúng không? Thế thì mỗi lần vui chơi cần phải thế nhá :D

Đỗ Tuấn Anh: Chuyên gia săn tin số 1 của lớp. Các thể loại tin từ a đến z :D. Tuấn Anh giúp đỡ mọi người rất nhiều trong học tập lẫn các vấn đề cuộc sống. Tuấn Anh ơi có 1 người bạn như cậu là điều may mắn của mọi người. Hãy cứ sống như thế nhé :D.

Hà Tiến Dũng, Trịnh Quang Trung:Dũng ơi Mày là thằng hâm đáng yêu =)). Tao nể mày vì đạp xe 8,9 chục Km, chỉ vì m sợ say xe =)), nhớ những bữa cơm tao ăn chực nhà chúng mày. Vui lắm.

Nguyễn Hải Đăng: Chuyên gia săn tin số 2 của lớp. Admin forum này. Bóng bánh bọn mình toàn 2 phe nên toàn chém trên status cũng như forum nhỉ :D

Phạm Thế Anh: Ôi lúc đầu anh vào lớp, trông khuôn mặt + quả đầu của anh làm em cứ e ngại:”Không biết ăn nói linh tinh với thằng này liệu có bị chốt vỡ mồm không?”. Hiểu anh hơn từ sau khi đi quân sự. Hút ít thuốc thôi nhé anh, bỏ được luôn thì tốt.

Bùi Văn Tình: tớ với cậu thường xuyên giúp đỡ nhau trong phòng thi:D

Trần Nhật Anh: Trông mặt manly nhất lớp mình, biết võ, múa côn, uống rượu cũng ác. Trầm tính, rất đáng yêu.

Hồ Minh Cảnh: Thêm anh vào làm lớp mình không chỉ có 2 thằng Tiến là Thanh Hóa nữa :D Nhớ Xuân Hòa cắt tóc cho em bằng dao lam. Anh vẫn mãi là member 06B3.

Đỗ Trần Chung: Rất kết kiểu nói chuyện của Chung =)). Nhớ bộ xương khô di động ở sân trong cùng Đại Học Y. Nhớ hồi Tết biếu tiền cho sòng bạc tầng 2 phòng Chung chóa : )).

Nguyễn Chí Đức: Eo ơi nhớ mãi hôm bọn tao ngồi đá pes mày đi uống rượu qua, ôm với chả hôn,khiếp :))

Phan Thu Hải, Hoàng Văn Hùng: 2 thằng này là cặp lùn nhất và cao nhất lớp mình. Thấy chúng mày chơi với nhau mà đánh nhau dã man lắm cơ. Toàn nhè đầu mà oánh cứ bồm bộp :))

Nam Hải, Ngọc Huy, Huy Huynh, Thành Long, Quang Minh,Đắc Phong, Quang Hiện, Hà Phương: Ko nói chuyện mấy với các bạn, nhưng dù gì vẫn là bạn, đừng quên nhau:D

Tiếp theo là các đóa hoa 06B3:

Lê Ngọc Vân: nhí nha nhí nhố, hay khởi xướng các vụ chơi bời, nhiệt tình với công việc chung, giọng đanh đá thôi rồi, hay cấu véo(nạn nhân chủ yếu là Quân chuối) =)) đọc được dòng này đừng chém tớ :))

Trần Thị Kim Khánh, Nguyễn Thu Hồng: năm nhất tớ với Điệp béo toàn làm phiền nhà các bạn :D hôm nào học cả chiều thì toàn mặt dày đến nhà các bạn ăn, có lần còn chẳng có việc gì 2 thằng tự nhiên đến nhà các cậu chơi :)) Khánh ơi nhờ có m mà t qua mấy môn kì 5 và 6, cảm ơn nhiều.

Giang, Thúy: Chúng m ơi t thường hay nói chúng m đánh t như muỗi đốt inox nhưng thực ra t đau lắm đấy. T nói thể để chúng m bớt đánh t thôi, nhưng chẳng thấy thay đổi gì cả :)) T có nhiều hứng thú xem phim Hàn là nhờ chúng m đấy.

Nguyễn Thu Hương: Mãi mãi là bạn. Đấy là chính cậu nói đấy. Không được quên đâu.

Nguyễn Thị Thùy Dương: Tớ hay đến nhà cậu, nhờ cậu dạy học, cám ơn cậu nhiều lắm.

Loan: tớ thấy mấy năm trước cậu luôn cố lôi kéo tớ để giới thiệu cho cô nào đấy đúng không?:D Chúc cậu hạnh phúc nhá!

Tho béo: Hạnh phúc nhá, m với Tiến trưởng rất đẹp đôi. Chúc mãi không xa nhau :D

Lê Thị Tuyền: Tớ vẫn nhớ mãi môn kiến trúc máy tính, ko có cậu chắc bây giờ tớ chưa trả nợ xong nó mất. Cậu là niềm tự hào của lớp:D

Nguyễn Thị Vân Anh: Tuy rằng là người phụ nữ đã có gia đình rồi nhưng cậu vẫn tỏ ra vô cùng nhí nhảnh và dễ thương. Mà gần đây Vân Anh còn xinh thêm nữa. Mãi như thế này nhá.

Trần Thị Kim Dung, Thái Thúy Hằng, Đỗ Thị Hiền, Đào Thanh Xuân,Phạm Thị Lý : ít nói chuyện nên tớ cũng không hiểu rõ các cậu. Chúc thành công trong cuộc sống nhá. Hôm chia tay giảng đường Dung,Lý hát hay lắm :D.

Chữ trong đầu và cảm xúc trong tim đã lôi ra hết rồi:D
Văn ngu mọi người đừng chê nhá!!
this is me
Thành Viên Chuẩn
Thành Viên Chuẩn

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^   Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^ - Page 3 I_icon_minitimeFri May 28, 2010 9:34 am

Hương ah. t đã đọc những dòng hồi ức của m và ko thể qên đc m đã "miệt thị dung nhan" của t thế nào. t đã nói với m là t ngoài xinh xắn, hiền lành ra còn có tính thù dai và 1 trái tim mỏng manh chưa nhỉ^^? Uhm xem nào, lục lại kí ức thì hình như là t còn nắm khối bí mật của m đấy. T sẽ đồng ý típ tục jữ những bí mật ấy nếu như m bỏ mấy dòng trên j là gầy gò, sương sẩu với lại ko có sức sống đi. Nếu ko là t ko dám chắc khi nào thì buột miệng nói ra đâu đấy ^^.
liliana_1088
Thanh Viên Nhiệt Tình
Thanh Viên Nhiệt Tình
liliana_1088

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^   Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^ - Page 3 I_icon_minitimeFri May 28, 2010 9:54 am

this is me đã viết:
Hương ah. t đã đọc những dòng hồi ức của m và ko thể qên đc m đã "miệt thị dung nhan" của t thế nào. t đã nói với m là t ngoài xinh xắn, hiền lành ra còn có tính thù dai và 1 trái tim mỏng manh chưa nhỉ^^? Uhm xem nào, lục lại kí ức thì hình như là t còn nắm khối bí mật của m đấy. T sẽ đồng ý típ tục jữ những bí mật ấy nếu như m bỏ mấy dòng trên j là gầy gò, sương sẩu với lại ko có sức sống đi. Nếu ko là t ko dám chắc khi nào thì buột miệng nói ra đâu đấy ^^.
Thúy thân! Tao biết mày là một đứa sống rất tình cảm và thực sự,thực sự rất tốt với tao.Tao biết m có tính thù dai nhưng không phải với tao phải không?T cũng không có ý định làm tổn thương trái tim mỏng manh và dễ vỡ của mày,nếu có thì cho t gửi lời xin lỗi đến m nha,đi mà(nếu chấp nhận thì reply riêng cho t nha^^!!!).Hai đứa mình quá hiểu nhau rồi còn gì m nhỉ,hehe!Mày không hiểu chứ,chính những đặc điểm gầy gò(xương sẩu là t ko có ghi à nha)đã để lại trong lòng tao ấn tượng rất sâu đậm về một Thúy nhí nhảnh,đáng yêu mà ko bao giờ t quên được^^(mày còn muốn t edit nữa ko?)Gửi đến m lời chân thành từ đáy lòng tao:Tao yêu mày,mãi mãi yêu mày!!!umoa...chụt...chụt...
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^   Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^ - Page 3 I_icon_minitime

Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^
Trang 3 trong tổng số 4 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4  Next
 Similar topics
-
» Đóng góp về Lễ chia tay giảng đường ^^
» đóng góp về lễ chia tay giảng đường
» Chiếc Khăn Gió Ấm (hay)
» Tập hợp link ảnh lớp 06B3 từ năm 1 đến chia tay giảng đường!!!! hot hot!!!
» Huyết chiến ca1-ca2