06B3
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^

Go down 
suka1212
cheri
poop
o0pink870o
ngochuy
truongnvit87
mai tu oanh
liliana_1088
MrBoomba
seekill
dotuananh88
eminem
madwizard
Yoko
18 posters
Chuyển đến trang : 1, 2, 3, 4  Next
Tác giảThông điệp
Yoko
Thành Viên Bạc
Thành Viên Bạc
Yoko

Điểm : 104

Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^ Empty
Bài gửiTiêu đề: Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^   Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^ I_icon_minitimeMon May 17, 2010 12:49 am

Tớ đg đợi tóc khô để đi ngủ. Và dịp này cũng thật quan trọng nên tớ ko thể ko viết về nó. Hôm nay là sự pha trộn 1 loạt các cảm xúc từ vui sang buồn, từ buồn sang vui.
Chưa bao h thấy yêu lớp mình như thế này. Cảm giác rất thân thiện, ai cũng thế. KO còn cái kiểu xa cách trên lớp. Đặc biệt là cái tinh thần tập thể cao. Từ trc đến h, chưa có khi nào đầy đủ cả tập thể như thế cùng hát 1 bài, lại còn hào hứng, nhiệt tình nữa chứ.
Lấy cảm hứng từ nhiều thứ mà hnay mình cảm giác tràn ngập tình yêu, yêu các bạn ghê gớm và thành ra hơi phởn :D Phởn hơn cả lúc đi hát riêng với hội con gái.
Ko thể phủ nhận tác động của rượu đối với mấy bạn zai lớp mình. Các bạn cũng rất sung và máu lửa ^^
Đi về trong tiếc nuối, cảm giác vẫn chưa đủ, nhg kết thúc thế choa nóa thòm thèm, mà mình cũng ko đ.c đi nữa.
Hnay phát hiện ra nhiều tài năng của lớp quá từ hát đến nhảy nhò, mà chả hiểu sao thấy các bạn hát hay thế, có khi tình yêu ăn sâu quá rồi :))

Nói chung, ko phải tâng bốc ji` đâu, nhg nhà mình đúng là số 1.
madwizard
Thành Viên Vàng
Thành Viên Vàng
madwizard

Điểm : 92

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^   Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^ I_icon_minitimeMon May 17, 2010 9:24 am

Hôm qua đúng là thể hiện rất nhiều cung bậc cảm xúc mà trước đấy chưa bao giờ lại xuất hiện dồn dập như thế! Từ bức bối bực bội ( sáng các bạn cao su quá :)) nó thành thương hiệu 06B3 rồi thì phải, nhưng sau này mà thế nữa thì chết :D ) đến vui vẻ cười đùa sảng khoái khi chụp ảnh chung với các thành viên trong lớp, vui nhất là đoạn ở nhà mồ gì đấy thì phải. Buổi trưa về thì đi ăn cùng mấy thằng và được nghe kinh nghiệm xương máu quý báu của già Trượng và Mr Tâm tếu. Thật là "vãi hà" với các bạn :)) Đến chiều, điệp khúc cao su lại được hát lên. Thề từ giờ chỉ tin vào giờ giấc hẹn hò của lớp mình một nửa thôi :)) . Đến khi ăn thì thể hiện đúng bản chất :)) Đứa nào cũng thật nà ghê gớm :)). Ai ghê gớm thế nào tự hiểu nhá, nói ra bị ném gạch chết mất :)). Ôi nói đến ăn mới nhớ, Nam Hải vừa để cái đĩa xuống để đi lấy cái gì đấy, quay đi quay về đã thấy đĩa đã được các bạn ưu ái gắp đầy cho ... toàn xương:)) Hải ơi đã có thời gian t rất ghét m, nhưng thời gian có vẻ là liều thuốc cho nhiều bệnh thật, giờ t chẳng còn cảm giác đấy nữa, giờ t yêu tất cả mọi người, mọi thành viên 06b3. Tối qua chúng ta nhảy nhót hát hò thật là sung, ôi, cứ có bài nào nhạc sôi động phát là lại cùng nhau đứng dậy nhảy nhót hò hét, thật là vui quá đi.

Hôm qua mình có nói ra một điều mà không biết nó có ngu ngốc không! Không nói ra thì thật là bứt rứt, mà nói ra rồi thì chỉ sợ rằng tất cả đều không còn như trước được nữa. Dù sao cũng nói được ra rồi, chắc phải cảm ơn bạn Ma Men cho thêm mình dũng khí.

Trên đường về nhà hôm qua tim nhảy theo điệu disco + chachacha + lambada. Giờ vẫn còn dư âm cảm giác rộn rã, vui sướng xen lẫn lo âu.

Ếu biết còn tí men nào không mà ăn nói linh tinh quá :)) :))
eminem
Thanh Viên Nhiệt Tình
Thanh Viên Nhiệt Tình

Điểm : 40

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^   Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^ I_icon_minitimeMon May 17, 2010 10:36 am

Tiến bé nó bảo ghét mình, không biết có thật không;)) Hôm qua đèo Hương về, rồi lại đi ăn với Tho béo và Tiến trưởng. Định lừa T trưởng về nhà ngủ nhưng nó vẫn còn tỉnh táo lắm, ko mắc mưu mình;)). Nam ái, Kiên cùi, Đức béo chắc buồn quá, về khóc sướt mướt, ngại ko muốn gặp ace. Sáng nay tỉnh dạy, thấy Đ béo nt hỏi bài đại số, thấy rớt nước mắt, thé mà mấy htrc
bảo sang a dạy cho thì bảo e đ.. tin tưởng anh.H Đ béo đang onl, hối hận đây:) Thôi lớp mình phải tụ thêm 1 buổi nữa, cho tình cảm thêm dạt dào, chứ thé này còn nhiều tiếc nuối lắm, chưa giải tỏa dc:))
Yoko
Thành Viên Bạc
Thành Viên Bạc
Yoko

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^   Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^ I_icon_minitimeMon May 17, 2010 11:37 am

hôm qua về cảm giác cứ lâng lâng vui vui ý. Tớ rất ấn tượng điệu nhảy lắc ngực của bạn tiến, điệu nhảy gà vỗ cánh của tuấn, điệu huých hông 1 bên của bạn chung và điệu vỗ mông bạn Hà của bạn Tâm :))
madwizard
Thành Viên Vàng
Thành Viên Vàng
madwizard

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^   Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^ I_icon_minitimeMon May 17, 2010 12:34 pm

eminem đã viết:
Tiến bé nó bảo ghét mình, không biết có thật không;))

Quá ghét ấy chứ, chịu đựng 4 năm học chung ngày nào cũng gặp thế là đủ rồi:))

Giờ tuần gặp 1 đến 2 lần thôi cho đỡ ghét dần :)) =))
dotuananh88
Thanh Viên Nhiệt Tình
Thanh Viên Nhiệt Tình
dotuananh88

Điểm : 38

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^   Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^ I_icon_minitimeMon May 17, 2010 1:07 pm

Uh, đúng là hôm qua vui thật, thật là vui. Tớ thấy yêu các bạn lớp mình quá đi mất. Yêu nhắm ý, yêu ơi là yêu ý. Muốn ôm mỗi bạn( gái) 1 lần cho bõ nhớ but sợ lém :D

Thật sự hôm qua là 1 ngày đáng nhớ với tớ, vui có, buồn có, chút tiếc nối, vương vấn, vấn vương :D Nói chung là cảm động. Các bạn thật nhiệt tình, tớ cũng vậy, tớ đã bộc lộ rõ bản chất thác loạn của mình :D Một số bạn nói là tớ nhảy như cave ý, but ko sao, cave cũng được, cave như tớ thì cũng chả đến lượt các bạn ý ... ;)) Hôm qua hò hét, về mỏi hết cả chân, khản cả giọng. Hôm qua uống có nhiều, but tỉnh lém, hok có say, chả hiểu được. Không phải vì có tí men vào nó mới thế, mà cảm xúc lúc đó nó vệy.

Sáng nay, tớ lại trở lại với việc học hành bình thường, but thấy vẫn như còn những dư âm của buổi tối qua. Hi vọng chúng mình sẽ còn liên lạc với nhau, hàng năm gặp nhau vài lần.

Trong 4 năm đại học, chắc tớ cũng có đôi lúc đắc tội vs các bạn( đặc biệt là con đĩ Đăng, đôi khi hay chửi nó vì người hiền lành như tớ thì hay cục tính :D) , but tớ đã cố gắng hết khả năng để giúp đỡ các bạn, sống tốt vs các bạn, có thể nói là hết mình vì bạn bè rồi. Do vậy tớ ko có gì phải hối tiếc những việc mình đã làm, những ngày tháng đã qua, chắc chắn là như vậy !

T.A. chả bít nói dề, chỉ chúc các bạn sức khỏe, hạnh phúc và thành công. Hãy sống với nhau bằng cái tìnhtâm cho dù chúng ta không còn được gặp nhau nhìu như trước nữa. Chúng ta mãi là bạn thân nhé ( thân theo kiểu thân ai nấy lo ý mà) :D

Được sửa bởi dotuananh88 ngày Mon May 17, 2010 1:38 pm; sửa lần 2.
http://vozforums.com
seekill
Thành Viên Bạc
Thành Viên Bạc
seekill

Điểm : 87

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^   Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^ I_icon_minitimeMon May 17, 2010 1:26 pm

Mình cũng thấy vui =)) đặc biệt là cuộc vui nào t cũng như thế =)) i như hồi t học cấp 3 chia tay cũng hát hò như vậy :)) Lớp mình tổ chức buổi chia tay thế là hợp lý quá rồi, các lớp khác còn lâu mới bằng được.
http://seekill.tk/
MrBoomba
Thành Viên
Thành Viên

Điểm : 21

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^   Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^ I_icon_minitimeMon May 17, 2010 2:50 pm

;)) hôm qua về sớm nghe mọi người kể tiếc quá lại còn đăng kí 1 bài mà ko đc thể hiện :(( so ri mọi ng nhé :(( nhưng mà lớp mình có it men vào nhiệt thật yêu các bạn :D
liliana_1088
Thanh Viên Nhiệt Tình
Thanh Viên Nhiệt Tình
liliana_1088

Điểm : 49

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^   Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^ I_icon_minitimeMon May 17, 2010 3:35 pm

Nghe các bạn nói mình thấy xúc động quá!Quả thật hôm qua có nhiều cảm xúc quá!Không hiểu sao lúc ở Bách Khoa mình có cảm giác rất buồn,mặc dù không khí vui tươi,nhạc sống động và các bạn hết sức hào hứng,mình cũng muốn ra nhập hội nhảy múa,hát hò lắm lắm nhưng không cầm nổi nước mắt,phải đi ra ngoài mấy lần(huhu).Mình biết rằng ngày hôm qua cũng sẽ đến,cũng đã chuẩn bị tâm lý là phải vui hết mình,nhưng ko hiểu sao về đến nhà là đầu óc trống rỗng quá,ko nghĩ được gì,cứ như vừa đánh mất cái gì ấy!Hôm qua vụ tăng 2 vui nhỉ,mình nhảy nhót hò hét cùng các bạn gái lớp mình đến bây giờ mình mẩy vẫn còn đau ê ẩm,nhưng vui.Mình khám phá thêm tính cách của từng thành viên trong lớp mình và có cảm giác không muốn xa mọi người,Hồng lớp mình thật nhiệt huyết và sôi nổi(Hồng ơi t rất quý cậu đấy^^).Mình còn máu lửa kêu gọi tăng 3 mà quên mất giờ giấc,hoảng quá,hichic.Thực sự lúc phải ra về mình rất tiếc nuối,sao thời gian trôi qua nhanh thế,tập thể 06B3 là một gia đình thân thiết mà mình không muốn dời xa.Mình chỉ mong sau này có dịp gì thì lớp mình lại tụ tập đông đủ thác loạn.Yêu các cậu!
seekill
Thành Viên Bạc
Thành Viên Bạc
seekill

Điểm : 87

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^   Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^ I_icon_minitimeMon May 17, 2010 4:14 pm

1 số ảnh vừa up trên blog của t :">

http://blog.seekill.tk/2010/05/17/chia-tay-giang-duong/
http://seekill.tk/
mai tu oanh
Thành Viên
Thành Viên
mai tu oanh

Điểm : 13

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^   Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^ I_icon_minitimeMon May 17, 2010 4:14 pm

có nuối tiếc là có yêu thương....hôm qua là sự thể hiện của những thứ tình cảm của tuổi trẻ đầy nhiệt huyết và không toan tính, của sự chân thành dành cho nhau. Những cái bắt tay, những nụ hôn chân thành, những lời chúc, những cái ôm dành cho nhau...sẽ chả thứ gì có thể đánh đổi được thứ tình cảm chân thật đó được. Rồi mai sau những thành viên này sẽ luôn ghi nhớ về nó như 1 thứ kỉ niệm đẹp đẽ nhất. Mọi người ơi hay lưu giữ từng khoẳng khắc này từng khuôn mặt bạn bè đó để mai sau khi chúng ta gặp lại nhau, tụ tập lại bên nhau lại cùng nhau nhớ về nó .
Cuối cùng, chúng ai thi tốt nghiệp sẽ thi thật tốt, những ai làm đồ án sẽ làm nó với hết sức khả năng của mình....những ai chuẩn bị đi làm sẽ vượt qua mọi thử thách mới trong cuộc sống....ra khỏi cánh cổng đại học lại là 1 con đường mới mà ai cũng sẽ phải tự đi theo cách của mình...nhưng xin trong cái bon chen của cuộc sống hãy thi thoảng mà ngoái lại để nhìn về những con đường mà các bạn đã từng sống từng yêu thương và cùng nhau trải bước nhé.
ao vua...sầm sơn....xuân hòa...nam định....mai châu....nhà a15 - Bách Khoa
Yoko
Thành Viên Bạc
Thành Viên Bạc
Yoko

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^   Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^ I_icon_minitimeMon May 17, 2010 4:18 pm

tớ cảm động cả bài Trái tim bên lề của bạn Tiến nữa. Hay quá, hát đầy cảm xúc, tâm trạng da diết. Bi h nghe lại Bằng Kiều hát thấy ko còn hay nữa :D. Thu lại đi cho tớ nghe.
liliana_1088
Thanh Viên Nhiệt Tình
Thanh Viên Nhiệt Tình
liliana_1088

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^   Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^ I_icon_minitimeMon May 17, 2010 7:31 pm

Bạn Tiến hát bài trái tim bên lề lúc nào thế?Sao vợ ko biết nè,đề nghị bạn Tiến thu lại rồi gửi cho bọn t đi,huhu...!
truongnvit87
Thành Viên
Thành Viên

Điểm : 12

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^   Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^ I_icon_minitimeMon May 17, 2010 7:34 pm

Bây giờ mới có thể online ( chiều nay mới về tới nhà, lại mất điện) mình chỉ có thể nói anh em lớp mình tuyệt vời quá.
ngochuy
Thành Viên
Thành Viên

Điểm : 11

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^   Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^ I_icon_minitimeMon May 17, 2010 7:39 pm

công nhật hôm qua lớp mình nhiệt thật :)).không biết còn lần nào nữa ko nhỉ :-?
madwizard
Thành Viên Vàng
Thành Viên Vàng
madwizard

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^   Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^ I_icon_minitimeMon May 17, 2010 9:28 pm

Yoko đã viết:
tớ cảm động cả bài Trái tim bên lề của bạn Tiến nữa. Hay quá, hát đầy cảm xúc, tâm trạng da diết. Bi h nghe lại Bằng Kiều hát thấy ko còn hay nữa :D. Thu lại đi cho tớ nghe.

liliana_1088 đã viết:
Bạn Tiến hát bài trái tim bên lề lúc nào thế?Sao vợ ko biết nè,đề nghị
bạn Tiến thu lại rồi gửi cho bọn t đi,huhu...!

Có phải lúc nào cũng cảm xúc dâng trào đâu mừ hát được:D
o0pink870o
Thành Viên Chuẩn
Thành Viên Chuẩn
o0pink870o

Điểm : 30

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^   Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^ I_icon_minitimeMon May 17, 2010 10:02 pm

Hôm nay về nhà rùi mới có thời gian mà ngồi xem lại ảnh và đọc những dòng cảm xúc của các b.
Dường như ai cũng có thật nhìu tâm trạng nhỉ!!!!
Mình cũng vấy,mình sẽ nhớ mãi 06B3.
Các bạn là 1 phần tồn tại mãi mãi trong cuộc đời mình.
Chính các bạn là những người tạo cho mình thêm nhiệt huyết.Để biến 1 người nhút nhát(là t đấy) trở thành 1 ng tự tin như bgio.
Thật nhìu cảm xúc, thật nhìu kỷ niệm làm mình ko biết nói j nữa.
Thôi chúc mọi người thành công và gặp đc nhìu điều tốt đẹp.

Mình yêu 06b3 vô đối!!!!!!!!!
À mọi ng nhớ 21 đi xem điểm +nộp tiền thi lại nhá(nhớ chú ý lịch đấy)
Mọi ng thông cảm mình nhìu chuyện nhưng sợ các b ko bít ko đky đc thì khổ.(có vẻ nhìu ng chưa bít lịch đâu)
Yoko
Thành Viên Bạc
Thành Viên Bạc
Yoko

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^   Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^ I_icon_minitimeTue May 18, 2010 12:11 am

tớ lại phởn vì dư âm tâm trạng ngày hôm qua rùi, mún xem lại mấy cái clip quá
dotuananh88
Thanh Viên Nhiệt Tình
Thanh Viên Nhiệt Tình
dotuananh88

Điểm : 38

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^   Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^ I_icon_minitimeTue May 18, 2010 12:23 am

Yoko đã viết:
tớ lại phởn vì dư âm tâm trạng ngày hôm qua rùi, mún xem lại mấy cái clip quá

yeah, mi tu. 2 hôm toàn ngồi xem ảnh thôi, hjhj
//Công nhận lớp mình nhiều chân dài phết, bây h mới để ý : Vân, Thúy, Vàng Anh :D
http://vozforums.com
poop
Thành Viên Chuẩn
Thành Viên Chuẩn
poop

Điểm : 34

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^   Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^ I_icon_minitimeTue May 18, 2010 1:10 am

Chỉ có 1 suy nghĩ suốt từ nãy tới giờ...có nên viết luôn hay ko :))...Viết lun noz :D...
06B3...có lẽ đó là từ khóa hot nhất mà tất cả các thành viên của 4rum chúng ta đang lục lọi tìm kiếm trong tiềm thức trong suy nghĩ trong trái tim và trong mọi nơi ta có thể cất giữ....
Thật sự là xúc động quá...
Xúc động thứ nhất đó là lần đầu tiên mình được làm MC(đến nơi mới biết phải làm MC :)) ) cho 1 chương trình đại nhạc hội lớn đến thế...tất cả các ca sỹ,vũ đoàn,khán giả,ban tổ chức,fan(à còn bác xe cu ri ti ĐỨC TÂM nữa :)) ) v...v... đều nhiệt tình đều hưng phấn quá mức :)) lại còn tranh nhau hát...lại còn tranh nhau nhảy múa....thế là đủ hiểu nó lớn đến mức nào...
Xúc động thứ hai: có lẽ bây giờ mình mới hiểu thực sự hiểu hotkey 06B3 mọi người đang tìm kiếm là gì? Đó là 1 tập thể vô đối về mọi mặt...đó là 1 tập thể có 1 0 2 trong tất cả các tập thể đã từng xuất hiện trong xã hội loài người kể từ trước công nguyên đến giờ...đó là 1 tập thể mà ở đó mọi người là 1 người và 1 người là mọi người...1 tập thể mà ở đó không có khoảng cách không có sự phân chia giàu nghèo sang hèn (nhưng có sự phân chia cao thấp ANH TÚ NHỜ =)) )... Và đó là mái nhà nơi tôi và các bạn đã được sống 1 phần cuộc đời của mình.......
Xúc động thứ ba: chỉ 1 ngày chỉ vs chưa đầy 10h ở bên nhau thế nhưng có lẽ tất cả các cung bậc cảm xúc đều được sử dụng đến và các cung bậc đó đã viết lên 1 bài ca bất tận về tình bạn tình yêu mang tên 06B3...
Có lẽ còn nhiều còn nhiều điều để viết lắm nhưng mà cứ viết mãi viết mãi thì đến bao giờ mới được nghỉ :D...
1- Tuấn Anh : có lẽ chưa có thằng con zai nào chảnh như thế...mà càng chảnh thì lại càng yêu...hì...Nếu có danh hiệu người đàn ông tốt bụng thì có lẽ mình sẽ vote cho TA n phiếu...còn các bạn thì sao???
2-Vân Anh : ko chỉ là trường hợp đặc biệt của lớp mà còn của khoa mình luôn ý...1 tấm gương quá lớn để chị e phụ nữ nhìn ngắm mình :))
3-Thế Anh : Ví dụ cụ thể cho 1 06B3 "không khoảng cách"...mie mới vào lớp có 1 năm mà đã lên ngôi vua mèo rồi này nọ "đụ các kiệu" :))
4-Nhật Anh...Hải Đăng...Chí Đức...Thu Hải...Trần Chung...Văn Hùng...nòng cốt đội bóng ca1 cũng như 06B3...nhưng mà nhớ nhất có lẽ là nước da "Đỗ Đen" của TC... Từ bé đến giờ nhờ có bạn C mà e biết được thế nào là xác ướp ở bên Ai Cập nó ntn(ám ảnh năm thứ 2 tại san bóng đại học Y HN) =)).
5-Kim Dung: Giờ thì mình mới biết ngoài tài năng thiên phú về truyện kiếm hiệp thì KD hát hay cũng ko kém :D
6-Tiến Dũng...Quang Trung...Đó là SỨC MẠNH THẬT SỰ(nghĩa đen) của 06B3 người thì đạp xe thể dục từ HN về NĐ người thì full điểm bộ môn thể chất...Chuẩn ko cần chỉnh...Còn Văn Tình...chỉ 1 lời nói của cá nhân thôi...tao nể mày...tao tôn trọng mày..và thực sự tao phục mày...:*:*:*
7-Thùy Dương...Kim Khánh...Thúy Hằng...Thu Hương...Đỗ Hiền...Thanh Loan...Thanh Xuân...Mỗi người 1 vẻ 10 phân vẹn 10 :))
8-Hồng Hải...có lẽ đó là cặp đôi hot nhất của 06b3 giai đoạn 08-09 :D
9-Quang Hiện...Đắc Phong...Phạm Lý rồi Thành Long...Quang Minh...Hà Phương...Ngọc Huy...Huy Huynh...Có lẽ mình không hiểu nhiều về các bạn nhưng thực sự các bạn là 1 phần ko thể thiếu của B3 và là đối trọng tương đối lớn của nhóm "ngoan ngoãn hiền lành" :)) (Nhóm 10 sau đây)
10- nhóm 10 gồm có các thành viên ưu tú:Bác Mạch A Lìn đến từ bản Cà To :)) Bác Nam Ái đến từ thế giới thứ 3...Bác Văn Trượng đến từ hội người cao tuổi tp VP...Bác Đức đụt đến từ thị trấn NHO CHỈM BẮC GIANG... Bác Kền kền Tuấn Tú đến tử Madrid Tây Ban Nha...Bác Tiến bé đến từ clb CỤC XUX phường ĐỊNH CÔNG ...Bác Trung Kiên đến từ Bộ văn hóa thông tin(thằng này hát hay vãi đái...cứ search thứ trưởng bộ văn hóa thông tin Trung Kiên trên google kiểu j cũng thấy :D....Bác Tâm Tếu đến từ clb võ thuật Chồi trường mẫu giáo Hoa Hồng và cuối cùng là bác Điệp víp đẹp zai đến từ...(bốp...bốp e bị bọn kia đấm vỡ mồm ồi ko kịp nói :(( )...Phi đội PS...quả thực là quá PRO...đá hay nhất nhà AQUYS rồi :D......ko bao giờ quên...:X:X:X:X...a e còn gặp nhau nhiều nên chả thèm nói j bọn này
11-Ninh Giang...Thúy(thần chết) :)) tao nhớ 2 đứa mày lắm...thật đấy...nhớ những lần được bọn m cho ăn cơm thừa canh cặn...nhớ những lần được chúng mày cho tao ăn đòn no...miếng ngon thì nhớ lâu còn đòn đau thì nhớ mãi :)) sau này tao chả được ăn những món đó thường xuyên nữa rồinhưng thật lòng bất cứ lúc nào bọn mình gặp lại..tao vẫn thèm được thưởng thức lại mấy món đó được ko? :D :*:*:*:*:*:*
12-Đức Tiến- Tho béo:tuy ko còn học ở bên nhau nhưng mong chúng mày sẽ mãi ở bên nhau :D thế chả hay hơn cả học ý nhờ :))
13-Nghĩa-Vân: anh nói thật là anh hơn 2 đứa có mỗi 1 tuổi mà lại còn học chung lớp chứ...nhưng a vẫn muốn gọi 2 đứa là e...(may mà được 2 đứa nó ủng hộ)...a quý sự nhiệt tình của thằng Nghĩa....những đóng góp thầm lặng của Vân...a quý 2 đứa vì 2 đứa gọi a là anh =)) sướng nhất :))... nói chung a quý 2 đứa mày nhiều lắm =)) chúc 2 đứa HP bên nhau nhé(đến đoạn này ko muốn nhắc đến thằng Nghĩa nữa rồi...Vân ơi...Anh ... Yêu ... Nghĩa nhiều lắm :)) =))....
14- Anh Quân : Gửi trọn niềm tin cho người dẫn đường tận tụy...tao thì đéo bao giờ quên được m :))
15-Tuấn - Tuyền: Cộng đồng b3 được nổi danh thực sự là nhờ 2 tên tuổi lẫy lừng này....nhờ sự nhiệt tinh của 2 bạn mà 06B3 có thêm nhiều bạn ko phải thi lại trong đó co mình :)) chỉ cần thế thôi là đủ biết công lao to lớn của 2 bạn rồi :D chúc 2 bạn gặp nhiều thành công và may mắn trong sự nghiệp mà các bạn đã chọn.
16-Hải Nam: tao ức mày vãi :( đợi đấy gặp m t chốt cho vỡ mồm :-w... thằng này nên ghét hay quý để cả nhà xử
17-Minh Cảnh: có lẽ chừng đó thời gian chưa đủ để a có thể hòa nhập vs hội đàn e bọn e nhưng bọn e không quên anh đâu...Chiều Đông Dĩ Vãng biểu diễn Minh Cảnh...ghita Minh Cảnh sân betong trại "giáo dưỡng Xuân Hòa " :D

Đấy điểm mặt các bạn tý cho đỡ nhớ...nói thật là còn muốn viết nhiều lắm...nhưng mà kết thúc phần 1 ở đây nhé dài quá oy`.....Còn nữa....
liliana_1088
Thanh Viên Nhiệt Tình
Thanh Viên Nhiệt Tình
liliana_1088

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^   Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^ I_icon_minitimeTue May 18, 2010 7:45 am

Cảm xúc của bạn Điệp thực sự rất chân thật,mình ngồi đọc mà nước mắt lưng tròng.Nhưng đọc có đoạn muốn cười vỡ bụng quá.Lớp mình mỗi người một tính cách riêng nhưng hợp lại thành một thể 06B3 thống nhất,dù thiếu bất cứ 1 thành viên nào cũng không thể gọi là 06B3 được!Ôi 2 ngày qua,đêm mình cũng nằm mơ về 06B3...06B3...!!!
cheri
Thành Viên
Thành Viên
cheri

Điểm : 36

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^   Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^ I_icon_minitimeTue May 18, 2010 9:16 am

Hay lắm...đang đón đọc phần 2 đấy!!!
Yoko
Thành Viên Bạc
Thành Viên Bạc
Yoko

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^   Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^ I_icon_minitimeTue May 18, 2010 11:53 am

Thấy yêu lớp mình thế. Ko phải giả tạo đâu, mà sâu thẳm là như thế. Lớp mình sống rất tình cảm, thi cử thì chia sẻ tài liệu cho nhau, đi học thì bao che cho nhau vụ điểm danh, vui chơi thì hết mình. Mỗi ng` đều có hoàn cảnh và điều kiện khác nhau, cách sống khác nhau; ko phải ai cũng hòa đồng với tất cả lớp, ko phải ai cũng tham gia đầy đủ các vụ văn nghệ, ngày lễ hay đi chơi. Nhưng mỗi ng` đều dành một tình cảm thật đẹp với lớp, yêu quý bạn bè mình. KHi chia tay, ko còn đến tr`g nữa, sẽ nhớ lắm bàn ghế lớp học, nhớ lắm những tiết học hay (như môn cô Trà, thầy Phu chẳng hạn); nhưng nhớ nhất là những gương mặt ấy, nhớ hội chơi bài, nhớ hội 6 đứa trà đá, nhớ hội buôn dưa lê, thèm cái cảm giác được tíu tít cùng chúng nó.
Cám ơn mọi ng` vì đã trải qua 4 năm bên nhau, giúp đỡ thật sự, chia sẻ buồn vui. Yêu một số đứa, quý tất cả :X
mai tu oanh
Thành Viên
Thành Viên
mai tu oanh

Điểm : 13

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^   Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^ I_icon_minitimeTue May 18, 2010 11:56 am

anh điệp ác thế, anh viết thế kia các bạn đọc được thì 10 đứa đi thi lại đợt tới chắc phải 11 đứa đồng thanh hô đi học lại với nhau mất. mà :)) bắt đền anh anh viết cái này trước hôm chia tay 1 ngay thì có phải em có cái outline hoàn chỉnh lên đọc trước lớp hôm đấy ko :">
liliana_1088
Thanh Viên Nhiệt Tình
Thanh Viên Nhiệt Tình
liliana_1088

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^   Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^ I_icon_minitimeTue May 18, 2010 12:48 pm

Nhưng có lẽ phải sau buổi chia tay Điệp mới có cảm xúc để viết hay và đi vào lòng người như thế!Có phần 2 thì pm t nhé!Đang canh me phần tới y như đọc tiểu thuyết kiếm hiệp gay cấn vậy!><
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^   Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^ I_icon_minitime

Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^
Trang 1 trong tổng số 4 trangChuyển đến trang : 1, 2, 3, 4  Next
 Similar topics
-
» Đóng góp về Lễ chia tay giảng đường ^^
» đóng góp về lễ chia tay giảng đường
» Chiếc Khăn Gió Ấm (hay)
» Tập hợp link ảnh lớp 06B3 từ năm 1 đến chia tay giảng đường!!!! hot hot!!!
» Huyết chiến ca1-ca2