06B3
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Cuộc sống khi lập gia đình (hay "tự nguyện... đeo tròng vào cổ")

Go down 
cheri
linhvip87
o0pink870o
duongnguyen
liliana_1088
9 posters
Tác giảThông điệp
liliana_1088
Thanh Viên Nhiệt Tình
Thanh Viên Nhiệt Tình
liliana_1088

Điểm : 49

Cuộc sống khi lập gia đình (hay "tự nguyện... đeo tròng vào cổ") Empty
Bài gửiTiêu đề: Cuộc sống khi lập gia đình (hay "tự nguyện... đeo tròng vào cổ")   Cuộc sống khi lập gia đình (hay "tự nguyện... đeo tròng vào cổ") I_icon_minitimeThu Feb 17, 2011 4:53 pm

Tình hình là Xuân này tớ lập gia đình rồi (như tớ đã gọi điện thông báo với các bạn lớp mình). Vấn đề là tớ cũng chưa chuẩn bị được nhiều cho cuộc sống hôn nhân như học nấu ăn rồi nữ công gia chánh các loại.Sắp tới ngoài công việc của công ty có lẽ tớ sẽ ôm đồm thêm một đống công việc nhà như giặt giũ, rửa bát... ( Trước đây đi làm về là ăn cơm mẹ nấu, xong thì đi ngủ hoặc xem phim,sướng như tiên ấy) với viễn cảnh chồng nằm ghế sofa xem vô tuyến uống nước chanh vợ pha, chờ vợ gọi ăn cơm,hichic. Nhìn chung là làm phụ nữ thật khổ. Tớ muốn lập topic này để rủ rê các bạn đã lập gia đình cũng như các bạn chưa có ai đèo bồng thì tham gia bàn luận cuộc sống hôn nhân sau đám cưới.Cho tớ thêm một vài kinh nghiệm...

//dangnh
đây là link down ảnh cưới của Hương trong máy của tớ... cùng chúc cho 2 bạn íh luôn hạnh phúc nào ^^

Trích dẫn :
mediafire.com/?39kahba77ac65ab#1
duongnguyen
Thanh Viên Nhiệt Tình
Thanh Viên Nhiệt Tình
duongnguyen

Điểm : 11

Bài gửiTiêu đề: Re: Cuộc sống khi lập gia đình (hay "tự nguyện... đeo tròng vào cổ")   Cuộc sống khi lập gia đình (hay "tự nguyện... đeo tròng vào cổ") I_icon_minitimeMon Feb 21, 2011 7:45 am

Chồng iu ơi!
Ảnh avatar là ảnh cưới của chồng ah? Nhỏ quá vợ nhìn mãi k nhận ra đc, mà xem thế nào up ảnh cưới lên cho bà kon chiêm ngưỡng cái nhỉ :D. Để xem chồng tôi chụp ảnh cưới có xinh ko? hehe
liliana_1088
Thanh Viên Nhiệt Tình
Thanh Viên Nhiệt Tình
liliana_1088

Bài gửiTiêu đề: Re: Cuộc sống khi lập gia đình (hay "tự nguyện... đeo tròng vào cổ")   Cuộc sống khi lập gia đình (hay "tự nguyện... đeo tròng vào cổ") I_icon_minitimeMon Feb 21, 2011 9:14 am

Không, đấy là ảnh diễn viên chồng up để lừa tình ấy mà, chứ ảnh chồng xấu lắm, không dám up,hic
o0pink870o
Thành Viên Chuẩn
Thành Viên Chuẩn
o0pink870o

Điểm : 30

Bài gửiTiêu đề: Re: Cuộc sống khi lập gia đình (hay "tự nguyện... đeo tròng vào cổ")   Cuộc sống khi lập gia đình (hay "tự nguyện... đeo tròng vào cổ") I_icon_minitimeMon Feb 21, 2011 8:57 pm

up ảnh lên đi chứ! để t xem mặt chú rể tý.
để xem người nào mà ghê gớm đeo được tròng vào cổ Hương
liliana_1088
Thanh Viên Nhiệt Tình
Thanh Viên Nhiệt Tình
liliana_1088

Bài gửiTiêu đề: Re: Cuộc sống khi lập gia đình (hay "tự nguyện... đeo tròng vào cổ")   Cuộc sống khi lập gia đình (hay "tự nguyện... đeo tròng vào cổ") I_icon_minitimeTue Feb 22, 2011 3:24 pm

hehe, rồi các bạn sẽ được biết sớm thôi. Mà tình hình tớ vẫn chưa liên lạc được với một số bạn lớp mình như Đăng, Vân Anh, Điệp, Đức béo, Dũng, Tiến trưởng, Trung...Bạn nào có số thì làm ơn cho tớ nhé.Hi vọng sau đợt chia tay giảng đường vừa rồi, thì đám cưới tớ đợt này sẽ là lần lớp mình tụ họp đông đủ và thác loạn như mọi lần, để thể hiện hết tinh thần tập thể và bản sắc 06B3, tớ thực sự rất mong các bạn...
Thân mến!
duongnguyen
Thanh Viên Nhiệt Tình
Thanh Viên Nhiệt Tình
duongnguyen

Điểm : 11

Bài gửiTiêu đề: Re: Cuộc sống khi lập gia đình (hay "tự nguyện... đeo tròng vào cổ")   Cuộc sống khi lập gia đình (hay "tự nguyện... đeo tròng vào cổ") I_icon_minitimeWed Feb 23, 2011 1:42 pm

Trời. Thế mà vợ tưởng ảnh đó là ảnh cưới của chồng
Sao ko up ảnh lên, để vợ xem chồng iu của vợ mặc váy cưới có đẹp ko? hehe
Mà chồng lấy số mọi ng pải gửi tn vào ym chứ h ít bạn lên 4rum lắm.
ah mà chồng chưa báo với vợ ngày cưới chính thức của chồng đâu nhé, có j nt đi để còn sắp xếp lịch.
Mới chỉ báo là sang tháng chồng cưới chứ chưa có lịch cụ thể. Mà h vợ lại về quê làm rùi, k ở HN nữa, k bít đi kiểu j đây, chắc chìu t7 vợ đi làm xong bắt xê xg HN rùi về Bắc Giang lun. Ko đi cùng mọi người đc, chán thế. Đợt cưới Vân Anh cả bọn đi xe máy về nhà vợ ngủ, hum sau đi đám cưới, vui lắm ý
linhvip87
Thành Viên Chuẩn
Thành Viên Chuẩn

Điểm : 13

Bài gửiTiêu đề: Re: Cuộc sống khi lập gia đình (hay "tự nguyện... đeo tròng vào cổ")   Cuộc sống khi lập gia đình (hay "tự nguyện... đeo tròng vào cổ") I_icon_minitimeThu Feb 24, 2011 10:46 am

Chuyện chị em ah? Mình thích nhất bàn tán về chị em đấy. Dương ế cũng về à, sao bảo ko về, T7 thì gần hết zui rồi. CN Hương về làm ÔShin cao cấp nhà người ta rồi còn đâu. Haizz..hóa ra nhà mình lại ở giữa 2 nhà vợ chồng nó..kiểu gì thằng kia lại ẵm được cái Hương của mình đi nhỉ...àigoo..aigoo...buồn quá.
Chắc bạn Hương của tớ buồn lắm nhỉ...tớ hối hận vì đã ko tấn công bạn sớm...đến tết mới ngỏ lời rủ đi chơi thì...em đi lấy chồng mất rồi...
Bạn Hương cần liên lạc với ai thì tối đến nhà mình nhé! (cả ngày đi làm, mỗi tối rảnh). Tớ có số chúng nó, cứ đến nhà tớ 8h tối nào cũng đc, tranh thủ đi, ít nữa về nhà chồng muốn tranh thủ cũng khó ấy. Nhà tớ rượu có, bia có, đầy đủ lắm. ^o^
Topic này nên đổi thành: "Những lời chia ly bạn Hương"...aigoo...huhuhuhu.
http://bacgiangonline.net
liliana_1088
Thanh Viên Nhiệt Tình
Thanh Viên Nhiệt Tình
liliana_1088

Bài gửiTiêu đề: Re: Cuộc sống khi lập gia đình (hay "tự nguyện... đeo tròng vào cổ")   Cuộc sống khi lập gia đình (hay "tự nguyện... đeo tròng vào cổ") I_icon_minitimeFri Feb 25, 2011 10:17 am

Ai bảo bạn Hải rủ đi chơi muộn quá, bây giờ thì không kịp nữa rồi,hihi. Hôm nào tớ sẽ rủ rê anh ấy xuống nhà cậu bia rượu nhé.hehe!
linhvip87
Thành Viên Chuẩn
Thành Viên Chuẩn

Bài gửiTiêu đề: Re: Cuộc sống khi lập gia đình (hay "tự nguyện... đeo tròng vào cổ")   Cuộc sống khi lập gia đình (hay "tự nguyện... đeo tròng vào cổ") I_icon_minitimeFri Feb 25, 2011 2:33 pm

...àigoo...uhm...đành vậy...hix hix..^^. Chúc cậu hạnh phúc...huhuhu...Mà sao chẳng thằng nào vào đây chém gì nhỉ. Hôm qua đã để status to tướng "Mọi người vào chia tay Hương"..thế mà...chưa thấy ai.
o0pink870o
Thành Viên Chuẩn
Thành Viên Chuẩn
o0pink870o

Điểm : 30

Bài gửiTiêu đề: Re: Cuộc sống khi lập gia đình (hay "tự nguyện... đeo tròng vào cổ")   Cuộc sống khi lập gia đình (hay "tự nguyện... đeo tròng vào cổ") I_icon_minitimeSun Feb 27, 2011 11:30 am

1 sự kiện lớn thế này mà mọi ng chả nói năng j nhở. Hình như lớp mình bgio chuyền qua dùng facebook hết cả rồi.
Hương ơi nhất định t sẽ đi, bgio t thích đi chơi lắm lên ai mời đi đc là đi hết
Mà Hương giấu ảnh kỹ thế nhất định phải xem mặt chú rể tý
(^^)
cheri
Thành Viên
Thành Viên
cheri

Điểm : 36

Bài gửiTiêu đề: Re: Cuộc sống khi lập gia đình (hay "tự nguyện... đeo tròng vào cổ")   Cuộc sống khi lập gia đình (hay "tự nguyện... đeo tròng vào cổ") I_icon_minitimeSun Feb 27, 2011 9:44 pm

Trước nghe con Thúy nói lại tưởng nó chém gió...Đích thân nghe mày nói t mới tin. Đề nghị up ảnh "rể B3" đi m!!!! Vừa cầm bằng Viện Mở đã lam le Xây Dựng II rồi! Đi đầu chị iem đấy ha```
liliana_1088
Thanh Viên Nhiệt Tình
Thanh Viên Nhiệt Tình
liliana_1088

Bài gửiTiêu đề: Re: Cuộc sống khi lập gia đình (hay "tự nguyện... đeo tròng vào cổ")   Cuộc sống khi lập gia đình (hay "tự nguyện... đeo tròng vào cổ") I_icon_minitimeMon Feb 28, 2011 4:28 pm

Được đi đầu chị em về khoản này thì không biết có phải là diễm phúc của t không. Mong sẽ có nhiều chị em theo chân tớ,hihi.Mấy hôm nữa t mới được lấy ảnh cơ nên t sẽ up ảnh lên sau nhé.Các bạn yên tâm.Mà t vẫn chưa liên lạc được với Vân Anh, Điệp ,Trung,..Hải hay ai có số thì cho t luôn nhé.Cảm ơn các bạn nhiều!
linhvip87
Thành Viên Chuẩn
Thành Viên Chuẩn

Bài gửiTiêu đề: Re: Cuộc sống khi lập gia đình (hay "tự nguyện... đeo tròng vào cổ")   Cuộc sống khi lập gia đình (hay "tự nguyện... đeo tròng vào cổ") I_icon_minitimeMon Feb 28, 2011 7:25 pm

thử gọi xem:
Vân Anh 0988.979.097,
Điệp 0975.642.900,
Trung 0904.07.12.87, (hoặc hỏi bố mẹ nó: 0313.68.4567).
Cần ai nữa cứ pm vào topic này.
liliana_1088
Thanh Viên Nhiệt Tình
Thanh Viên Nhiệt Tình
liliana_1088

Bài gửiTiêu đề: Re: Cuộc sống khi lập gia đình (hay "tự nguyện... đeo tròng vào cổ")   Cuộc sống khi lập gia đình (hay "tự nguyện... đeo tròng vào cổ") I_icon_minitimeTue Mar 01, 2011 1:21 pm

Tớ cảm ơn linhvip87 nhé!
Yoko
Thành Viên Bạc
Thành Viên Bạc
Yoko

Điểm : 104

Bài gửiTiêu đề: Re: Cuộc sống khi lập gia đình (hay "tự nguyện... đeo tròng vào cổ")   Cuộc sống khi lập gia đình (hay "tự nguyện... đeo tròng vào cổ") I_icon_minitimeTue Mar 15, 2011 12:52 am

gặp lại các bạn ở đám cưới vui quá. Lâu lắm mới đc nói chuyện, ôm ấp
cheri
Thành Viên
Thành Viên
cheri

Điểm : 36

Bài gửiTiêu đề: Re: Cuộc sống khi lập gia đình (hay "tự nguyện... đeo tròng vào cổ")   Cuộc sống khi lập gia đình (hay "tự nguyện... đeo tròng vào cổ") I_icon_minitimeTue Mar 15, 2011 9:30 pm

Hôn nhân là điểm khởi hành chứ ko phải đích đến. Chúc Hương với cuộc sống gia đình luôn hạnh phúc.....lại chả mấy làm mẹ trẻ con ấy nhở, lớn thật rồi!!!:P
Yoko
Thành Viên Bạc
Thành Viên Bạc
Yoko

Điểm : 104

Bài gửiTiêu đề: Re: Cuộc sống khi lập gia đình (hay "tự nguyện... đeo tròng vào cổ")   Cuộc sống khi lập gia đình (hay "tự nguyện... đeo tròng vào cổ") I_icon_minitimeFri Mar 18, 2011 9:44 pm

Ối nghe Hằng nói mới nghĩ đến à nha, mình sắp có đứa gọi là Bố rồi :)) đùa thôi chứ v ơi, khi nào có baby bảo nó nhận mẹ nuôi nhé :-*
dangnh
Thành Viên Vàng
Thành Viên Vàng
dangnh

Điểm : 40

Bài gửiTiêu đề: Re: Cuộc sống khi lập gia đình (hay "tự nguyện... đeo tròng vào cổ")   Cuộc sống khi lập gia đình (hay "tự nguyện... đeo tròng vào cổ") I_icon_minitimeFri Mar 18, 2011 11:29 pm

Link download ảnh hôm đám cưới tớ up ở post 1 nhé
Chúc 2 bạn íh hạnh phúc nào ^^

Cuộc sống khi lập gia đình (hay "tự nguyện... đeo tròng vào cổ") Img2261zu
Cuộc sống khi lập gia đình (hay "tự nguyện... đeo tròng vào cổ") Img2261zu
http://06b3.friendhood.net/forum.htm
_=Trai_Lang=_
Thành Viên Bạc
Thành Viên Bạc
_=Trai_Lang=_

Điểm : 52

Bài gửiTiêu đề: Re: Cuộc sống khi lập gia đình (hay "tự nguyện... đeo tròng vào cổ")   Cuộc sống khi lập gia đình (hay "tự nguyện... đeo tròng vào cổ") I_icon_minitimeSat Mar 19, 2011 12:12 am

cả lớp chuẩn bị về Lam Định nhé :D
liliana_1088
Thanh Viên Nhiệt Tình
Thanh Viên Nhiệt Tình
liliana_1088

Bài gửiTiêu đề: Re: Cuộc sống khi lập gia đình (hay "tự nguyện... đeo tròng vào cổ")   Cuộc sống khi lập gia đình (hay "tự nguyện... đeo tròng vào cổ") I_icon_minitimeTue Mar 22, 2011 3:06 pm

Hôm nay tớ mới vào Box đc , tớ rất nhớ mọi người. Xin trân thành cảm ơn mọi người đã về dự đám cưới và giúp đỡ t rất nhiều.Hôm đấy thực sự t đã rất cảm động và không biết nói gì hơn nữa. Tớ rất yêu các bạn...
PS: Cảm ơn Hằng về lời chúc nha, rất cảm ơn Đăng về vụ chụp ảnh, còn Vân thì yên tâm sẽ được làm ...mẹ nuôi.hihi
this is me
Thành Viên Chuẩn
Thành Viên Chuẩn

Điểm : 41

Bài gửiTiêu đề: Re: Cuộc sống khi lập gia đình (hay "tự nguyện... đeo tròng vào cổ")   Cuộc sống khi lập gia đình (hay "tự nguyện... đeo tròng vào cổ") I_icon_minitimeThu Mar 24, 2011 4:36 pm

Chúc Hương có một cuộc sống mới gặp nhìu hạnh phúc vs may mắn nhé. Khi nào sinh em bé nhớ chỉ bảo kinh nhiệm cho t đấy. Hum đưa dâu mà cứ có cảm giác đem con bỏ chợ ấy, không nỡ dời bước đi (mọi người thông cảm nhá, t hay nói thô mà). hix dạo này sao hay xúc động thế.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Cuộc sống khi lập gia đình (hay "tự nguyện... đeo tròng vào cổ")   Cuộc sống khi lập gia đình (hay "tự nguyện... đeo tròng vào cổ") I_icon_minitime

Cuộc sống khi lập gia đình (hay "tự nguyện... đeo tròng vào cổ")
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» 40. Nguyễn Thị Thúy
» 48.Nguyễn Tuấn Tú
» 21.NGUYỄN THỊ THU HỒNG
» 25.Nguyễn Thị Thu Hương
» 09. Nguyễn Thị Thùy Dương