06B3
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Tình hình là lớp mình hơi buồn

Go down 
duongnguyen
NhocYD
Yoko
madwizard
dangnh
_=Trai_Lang=_
10 posters
Tác giảThông điệp
_=Trai_Lang=_
Thành Viên Bạc
Thành Viên Bạc
_=Trai_Lang=_

Điểm : 52

Tình hình là lớp mình hơi buồn Empty
Bài gửiTiêu đề: Tình hình là lớp mình hơi buồn   Tình hình là lớp mình hơi buồn I_icon_minitimeThu Sep 11, 2008 8:22 pm

Buồn thiệt. Lớp bao nhiêu là thành viên,bao nhiêu người. Mà chẳng có mấy ai vào đâu. Buồn chán ...đến nỗi

mà... Ko thể nói ra đc. Lớp mới chả liếc vậy đấy. Thế đòi kết quả bình bầu cuối năm khá giỏi. Ko có gj` viết

thì vào mà chửi nhau tùm lum tùm la lên cũng được. Miễn sao nó là 1 tập thể đoàn kết là được chứ như này

được mấy mống ngồi spam nhau thế này nhạt nhẽo và buồn chán bỏ mẹ.Noí thiệt tình ko muốn chửi thề như

này đâu nhưng thiệt sự ko thể chụi đc. Nên... Emoticon 2
dangnh
Thành Viên Vàng
Thành Viên Vàng
dangnh

Điểm : 40

Bài gửiTiêu đề: Re: Tình hình là lớp mình hơi buồn   Tình hình là lớp mình hơi buồn I_icon_minitimeFri Sep 12, 2008 10:17 am

Emoticon ...Biết sao h...tao cũng đã cố gắng nhưng tình hình này thì đúng là hơi buồn thật...thôi rảnh cứ post vài bài... xây dựng dần dần...sau này ra trường còn có chỗ mà chửi nhau.... Emoticon
http://06b3.friendhood.net/forum.htm
madwizard
Thành Viên Vàng
Thành Viên Vàng
madwizard

Điểm : 92

Bài gửiTiêu đề: Re: Tình hình là lớp mình hơi buồn   Tình hình là lớp mình hơi buồn I_icon_minitimeFri Sep 12, 2008 12:05 pm

Toàn mấy chú đực rựa vào thôi, chả thấy girl nào lớp mình vào cả, chán ko chịu được. Thấy có Khánh đăng kí nick mà chẳng vít gì cả. Ko có các bạn nữ vào, mấy thằng đực nói qua nói lại thế nào cũng nói bậy Emoticon 1
_=Trai_Lang=_
Thành Viên Bạc
Thành Viên Bạc
_=Trai_Lang=_

Bài gửiTiêu đề: Re: Tình hình là lớp mình hơi buồn   Tình hình là lớp mình hơi buồn I_icon_minitimeMon Sep 22, 2008 10:44 pm

Nói ra thì bảo thăng này mất dạy ko nói thì uất ức trong lòng. Chứ nói thiệt nha.

Con Gái Lớp Mình Chết Hết Rồi. Năm nay đã là năm thứ 3 rùi mà. Muốn làm 1 cái

4rum để bạn bè thi thoảng vào tán phét rùi chử nhau cũng đc. Để lớp vui vui

lên 1 chút. Sau này ra trường còn chút kỉ niệmvề nhau. Còn nhớ tới nhau. chứ

định ra trường xong. Gặp: chào mày (chào bạn) -Mày(bạn) là thằng nào. Thì hơi mệt

đó.Hoặc Mày có số điện thoại hay địa chỉ của cái Vân lớp mình

ko. Tao muốn mời nó dự đàm cưới của tao(hay đi ..(đâu đó) chẳng han)

-Biết chết liền. Tao có gặp nó bao giờ đâu mà biết(or gặp

thì ko nó thay số rùi ,4rum thì nó có lên bao giờ đâu mà lên lạc)
. Vậy thì

.. như thế nào tự biết Emoticon 5 Emoticon 2 . Emoticon Emoticon Emoticon Emoticon Emoticon Emoticon Emoticon Emoticon Emoticon
dangnh
Thành Viên Vàng
Thành Viên Vàng
dangnh

Bài gửiTiêu đề: Re: Tình hình là lớp mình hơi buồn   Tình hình là lớp mình hơi buồn I_icon_minitimeMon Sep 22, 2008 10:48 pm

Được... thằng Dũng nói được... Ta tuyên dương Emoticon
madwizard
Thành Viên Vàng
Thành Viên Vàng
madwizard

Bài gửiTiêu đề: Re: Tình hình là lớp mình hơi buồn   Tình hình là lớp mình hơi buồn I_icon_minitimeMon Sep 22, 2008 10:53 pm

Ta thấy cái dòng chữ trắng của thằng Dũng rất dũng cảm, đúng là mày tên là Dũng Emoticon 10
Dù sao thì cũng thấy buồn vì kon gái lớp mình

Emoticon
Yoko
Thành Viên Bạc
Thành Viên Bạc
Yoko

Điểm : 104

Bài gửiTiêu đề: Re: Tình hình là lớp mình hơi buồn   Tình hình là lớp mình hơi buồn I_icon_minitimeWed Sep 24, 2008 12:12 am

có ai bit đâu mà chả hơi bùn. Tớ thấy nên marketing thêm:
- thêm nội dung hấp dẫn : ảnh ọt các girl xinh zai ngon trg khoa, ảnh lớp mình --> câu kéo lần 1
- buôn chuyện ở lớp về forum nhìu hơn --> câu kéo lần 2
- thêm 1 ít tinh thần tự nguyện góp bài làm , các câu trả lời về bài tập + lquan nội dung học. VD: các bài dịch tiêng anh, các câu trả lời MMT, các bài tập ASM, nhất là câu hỏi + trả lời phần Bảo trì máy --> câu kéo lần 3
_=Trai_Lang=_
Thành Viên Bạc
Thành Viên Bạc
_=Trai_Lang=_

Bài gửiTiêu đề: Re: Tình hình là lớp mình hơi buồn   Tình hình là lớp mình hơi buồn I_icon_minitimeWed Sep 24, 2008 8:17 pm

Hix... Hôm tr viết vậy có vẻ nặng tay qua'. Giờ nghĩ lại thấy hơi... Nhưng nói đi

cũng phải nói lại. Tớ nói thế mà cũng chỉ thêm đc mỗi bé Vân còi ah`. Emoticon 2

Emoticon Không thể tin vào mắt mình nữa hix hix Emoticon Emoticon Sorry Những ai chưa biết

tới 4 rum nha.
NhocYD
Thành Viên Vàng
Thành Viên Vàng
NhocYD

Điểm : 1

Bài gửiTiêu đề: Re: Tình hình là lớp mình hơi buồn   Tình hình là lớp mình hơi buồn I_icon_minitimeWed Sep 24, 2008 10:45 pm

Ai bảo mỗi Vân Còi , còn có cả Dương, Hồng và Khánh nữa chứ , cả Linh này
http://manutdvn.net/
dangnh
Thành Viên Vàng
Thành Viên Vàng
dangnh

Bài gửiTiêu đề: Re: Tình hình là lớp mình hơi buồn   Tình hình là lớp mình hơi buồn I_icon_minitimeWed Sep 24, 2008 10:53 pm

Linh là nick của thằng Nam Hải... đấy là tên của em gái bạn í... ko phải mem nữ trong lớp Emoticon 10
_=Trai_Lang=_
Thành Viên Bạc
Thành Viên Bạc
_=Trai_Lang=_

Bài gửiTiêu đề: Re: Tình hình là lớp mình hơi buồn   Tình hình là lớp mình hơi buồn I_icon_minitimeWed Sep 24, 2008 11:12 pm

Hic nếu đăng kí để đó ha. Tớ cũng đăng kí vài cái tên gì gái gái ví dụ như

_=Gái_Làng=_ chẳng hạn rùi để đó thì cũng tính là mem ha. Như vậy sao tình đc. Hĩ

Hĩ. Phải tham gia nhiệt tình chứ. Ko có gì viết vào chữi nhau cũng đc . Vd như "Tiên

sư thằng Rũng( em Dũng not Rũng- Ko phải em:01:) hôm qua ai cho mài chửi tao,

..v.v." phải làm cho lớp mình vui lên chứ có mấy người 1 người viết 2, 3 người pm lại

rùi người viết lại nói lại cứ thế chỉ có 3->4 người pm nhau thì khác chi cái đám ma

Buồn lắm cả nhà ơi.

Mà 4rum mình mới lập thiều gì cái để viết. Phải Hem Emoticon 1 Emoticon 1 Emoticon 1 Emoticon 1 Emoticon 1 Emoticon 1 Emoticon 1 Emoticon 1 Emoticon 1 Emoticon 1 Emoticon 3 Emoticon 3
duongnguyen
Thanh Viên Nhiệt Tình
Thanh Viên Nhiệt Tình
duongnguyen

Điểm : 11

Bài gửiTiêu đề: Re: Tình hình là lớp mình hơi buồn   Tình hình là lớp mình hơi buồn I_icon_minitimeThu Sep 25, 2008 6:20 pm

Hình như kon trai đang trách kon gái why lại hok nhiệt tình với phong trào của lớp chỉ đc cái tán phét là giỏi đúng hok??? Emoticon 7
Kon trai ơi!
Đâu phải kon gái hok mún tham gia 4rum nhiệt tình. Có rất nhìu lí do nên kon gái với như vậy chứ. Emoticon 2
Chẳng hạn nhà kon gái hok có mạng phải ra ngồi ngoài quán, chỉ tranh thủ vào yahoo 1 chút rùi lại về (xiền đâu mà ngồi lâu) Emoticon 4 hay kon gái cúng mún vào nhưng hok bít nên vào như thế nào??? hoặc đăng kí ra sao ??? hoặc mún post bài thì làm thế nào ???
Hãy hỉu và thông củm cho kon gái nhé đâu pải cái xì kon gái cũng tiếp thu nhanh như kon trai
Emoticon 3

kon gái sẽ cố gắng vào 4rum nhìu hơn, tham gia nhiệt tình hơn, và .......tán phét trong 4rum nhìu hơn Emoticon 10
dotuananh88
Thanh Viên Nhiệt Tình
Thanh Viên Nhiệt Tình
dotuananh88

Điểm : 38

Bài gửiTiêu đề: Re: Tình hình là lớp mình hơi buồn   Tình hình là lớp mình hơi buồn I_icon_minitimeThu Sep 25, 2008 8:01 pm

duongnguyen đã viết:
Hình như kon trai đang trách kon gái why lại hok nhiệt tình với phong trào của lớp chỉ đc cái tán phét là giỏi đúng hok??? Emoticon 7
Kon trai ơi!
Đâu phải kon gái hok mún tham gia 4rum nhiệt tình. Có rất nhìu lí do nên kon gái với như vậy chứ. Emoticon 2
Chẳng hạn nhà kon gái hok có mạng phải ra ngồi ngoài quán, chỉ tranh thủ vào yahoo 1 chút rùi lại về (xiền đâu mà ngồi lâu) Emoticon 4 hay kon gái cúng mún vào nhưng hok bít nên vào như thế nào??? hoặc đăng kí ra sao ??? hoặc mún post bài thì làm thế nào ???
Hãy hỉu và thông củm cho kon gái nhé đâu pải cái xì kon gái cũng tiếp thu nhanh như kon trai
Emoticon 3

kon gái sẽ cố gắng vào 4rum nhìu hơn, tham gia nhiệt tình hơn, và .......tán phét trong 4rum nhìu hơn Emoticon 10
ồ dzê hôm nay mới được 1 câu nói thật, mọi ngày toàn chê con trai. Rồi hôm trước lại còn a dua với thầy bảo trì nữa chứ, cuối cùng thì he hee Emoticon 6
http://vozforums.com
duongnguyen
Thanh Viên Nhiệt Tình
Thanh Viên Nhiệt Tình
duongnguyen

Bài gửiTiêu đề: Re: Tình hình là lớp mình hơi buồn   Tình hình là lớp mình hơi buồn I_icon_minitimeFri Sep 26, 2008 11:26 pm

Lúc nào tớ cũng nói thật mà Tuấn anh k thấy ah? Emoticon 4
Mà sao Tuấn Anh lại bảo tớ a dua theo thầy là sao ??? Emoticon 2
_=Trai_Lang=_
Thành Viên Bạc
Thành Viên Bạc
_=Trai_Lang=_

Bài gửiTiêu đề: Re: Tình hình là lớp mình hơi buồn   Tình hình là lớp mình hơi buồn I_icon_minitimeFri Sep 26, 2008 11:53 pm

duongnguyen đã viết:
Kon trai ơi!
Emoticon 3

Nói thiệt nha khi viết bài này ý định của nó là trách mọi người thiệt đó.

những người nhà ko có mạng thì ko nói làm chi. Còn những người có mạng thì sao?

Hỏi lại họ xem nhà có mạng để làm gì. Dành ra 1 lúc để vào spam chút cùng lớp thì

đã làm sao (nói vậy sor những bạn nhiệt tình trong lớp nha).

Còn về cái lý do là Không biết... ý. Thì tớ hỏi lại rằng:

Những người đã, đang biết về những vấn đề như đăng ký, post bài rùi...linh tinh đó.

Họ sinh ra là đã biết rùi hay họ cũng phải hỏi(hay tự học)mới làm đc?. Ko biết thì

phải hỏi chứ? Có ai trách móc hay nói nặng gì khi bạn hỏi những điều đó ko? vì

chính học cũng từng phải học rùi mới làm đc điều đó mà. Ví thế theo tới cái lý do

không biết là khó có thể chấp nhận đó.

Yoko
Thành Viên Bạc
Thành Viên Bạc
Yoko

Điểm : 104

Bài gửiTiêu đề: Re: Tình hình là lớp mình hơi buồn   Tình hình là lớp mình hơi buồn I_icon_minitimeFri Sep 26, 2008 11:56 pm

Dớ dẩn, tớ thấy ko nên chỉ đổ tại là do các bạn ko nhiệt tình.
Lúc tớ bắt đầu tham gia, 4rum cũng mới thôi, bài post ít + ko có ji` đáng đọc + xem , trừ cái bài tuấn anh bảo lớp mình quá lơ là bảo mật và ảnh cưới VA. Sau rồi có nhiều bài rất Ok nên mới tham ja như h . Vậy là cũng fa?i có ND hấp dẫn + marketing ngon các bạn mới biết mà vào mà tham ja chứ.
Như h thực hành mạng tuần này do hquả của việc đưa tin + ND hấp dẫn mà nhìu bạn vào 4rum lớp mình đăng ký.
Nhg nếu muốn các bạn tham ja th`g xuyên thì :
- các bạn fải hớn 1 chút : như tớ hoặc Dương hoặc Trà hoặc Khánh
- nhà fải lắp mạng, ol đ.c th`g xuyên
Mà cả 2 vấn đề này thì chỉ có ít ng` đủ đk
dangnh
Thành Viên Vàng
Thành Viên Vàng
dangnh

Bài gửiTiêu đề: Re: Tình hình là lớp mình hơi buồn   Tình hình là lớp mình hơi buồn I_icon_minitimeMon Sep 29, 2008 8:45 pm

4rum là của cả lớp mà... Vân còi dùng từ ngữ chuẩn hơn chút nhé Emoticon

Được sửa bởi dangnh88 ngày Mon Sep 29, 2008 10:22 pm; sửa lần 1.
madwizard
Thành Viên Vàng
Thành Viên Vàng
madwizard

Bài gửiTiêu đề: Re: Tình hình là lớp mình hơi buồn   Tình hình là lớp mình hơi buồn I_icon_minitimeMon Sep 29, 2008 10:18 pm

Lúc đầu ai cũng nghĩ như Còi, ko có gì hay thì ko tham ja, vậy thì diễn đàn fat' triển kiểu gì Emoticon 7
_=Trai_Lang=_
Thành Viên Bạc
Thành Viên Bạc
_=Trai_Lang=_

Bài gửiTiêu đề: Re: Tình hình là lớp mình hơi buồn   Tình hình là lớp mình hơi buồn I_icon_minitimeTue Oct 14, 2008 11:21 pm

Cứ tưởng phải đóng cửa topic này đc rùi. Nhưng có lẽ ko thể ah`. Qua trận đầu tiên của giải. Vẫn có thể nói rằng Lớp mình Buồn thật.

Đừng nói bận đi ôn chủ nghĩa mac nha. Người ta cười cho đó. Vì trước đó thứ 7 chủ nhật ôn chưa chán sao. Giành cho lớp 1 buoir sáng thứ 2 mất gì đâu
BanhGai
Thành Viên
Thành Viên
BanhGai

Bài gửiTiêu đề: Re: Tình hình là lớp mình hơi buồn   Tình hình là lớp mình hơi buồn I_icon_minitimeTue Oct 21, 2008 7:08 pm

Emoticon 4 cái ông Dũng nè dở quá đi mất
thì nhà k có mạng nè, kon gái lớp mình thì toàn đứa ngoan nên k dám ngồi ở quán lâu nữa...bà con cũng
ít đứa bít địa chỉ mờ Emoticon
ông có trò j thì jup nhau tìm hiểu nguyên nhân thì trổ ra xem nèo
tui thấy ông k sai nhưng chưa đúng đâu
thông cảm cho nhau cái đi mồ
chỉ bít trách người khác thui Emoticon
linhvip87
Thành Viên Chuẩn
Thành Viên Chuẩn

Điểm : 13

Bài gửiTiêu đề: Re: Tình hình là lớp mình hơi buồn   Tình hình là lớp mình hơi buồn I_icon_minitimeSun Dec 14, 2008 6:15 pm

Tao sẽ post nhìu bài ... thật nhìu bài cho coi... để xem ai ko vào ko....
http://bacgiangonline.net
suka1212
Thành Viên Chuẩn
Thành Viên Chuẩn
suka1212

Điểm : 32

Bài gửiTiêu đề: Re: Tình hình là lớp mình hơi buồn   Tình hình là lớp mình hơi buồn I_icon_minitimeSun Dec 14, 2008 7:45 pm

Các cậu thi nhau vào tranh cãi trong forum thì có ích gì đâu ? Lên lớp rùi nói với mọi người đi. Đằng nào thì những ai không vào 4rum cũng chẳng bao giờ bít lớp mình đang bàn tán cái gì? Emoticon 9

Tình hình là thậm trí nhìu người trong lớp còn không biết sự có mặt của 4rum lớp mình, cộng với cả địa chỉ cũng không rõ. Từ ngày có cái 4rum này đã có cậu nào đứng lên thông báo với lớp " đây là chính thức là 4rum lớp mình để mọi người vào trao đổi đâu? " . Bàn tán qua tai nhau thì cũng chẳng mấy ai nhớ đc địa chỉ, Có khi muốn vào cũng không vào được.
dangnh
Thành Viên Vàng
Thành Viên Vàng
dangnh

Bài gửiTiêu đề: Re: Tình hình là lớp mình hơi buồn   Tình hình là lớp mình hơi buồn I_icon_minitimeSun Dec 14, 2008 11:44 pm

... ko đến với mình thì mình đến với mọi người thoai.... rất mong nhưng mem nhiệt tình sẽ đóng góp 4rum thêm phát triển... rùi rùi mọi người sẽ thấy Emoticon 08
còn cái việc địa chỉ 4rum lớp mình í mờ... cứ lên google search "4rum 06b3" ra cả đống lun... sao phải xoắn Emoticon
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Tình hình là lớp mình hơi buồn   Tình hình là lớp mình hơi buồn I_icon_minitime

Tình hình là lớp mình hơi buồn
Trang 1 trong tổng số 1 trang