06B3
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
liliana_1088
Thanh Viên Nhiệt Tình
Thanh Viên Nhiệt Tình
liliana_1088

Điểm : 49

Empty
Bài gửiTiêu đề: Re:    I_icon_minitimeTue Jun 15, 2010 5:22 pm

Kệ pele,cho dù ông ấy có dự đoán đội nào như thế nào đi nữa,mình cũng chỉ cổ vũ cho Brazil-những nghệ sĩ sân cỏ.Có thể bây giờ lối chơi thực tế hơn nhưng trong mắt mình thì đó vẫn là những nghệ sĩ tài ba nhất.Mình khá thất vọng về đội tuyển Hy Lạp với lối chơi nghèo nàn,có thể do tuổi tác trung bình cao nhưng mất hẳn ấn tượng đội vô địch Châu Âu(nói thật hồi đấy Hy Lạp đăng quang mình cũng có hơi bất ngờ).Mình thích Acgentina-thể hiện đúng bản chất của những nghệ sĩ lớn,có thể cũng vì từ trước tới nay mình vẫn luôn thiên vị các đội bóng Nam Mỹ.Trận Hà Lan-Đan Mạch khá hay vì tốc độ trận đấu nhanh,2 đội chơi hết mình.Ghét cái tên "Kẻ hủy diệt" mà giới bình luận đặt cho Đức,trong đầu mình tự hiện lên cái tên "Cỗ xe tăng tăng tăng tốc",nghe có vẻ ổn hơn nhỉ.Mong rằng WC 2010,những tên tuổi lớn sẽ giư được phong độ của mình và những đổi nhỏ sẽ tạo lên những bất ngờ,chờ đợi các trận đấu hay!!!
Còn nữa,mong là cái kèn vuvuzela gì đó bị cấm,xem bóng đá mà cứ nghe cái tiếng như côn trùng kêu đau hết cả đầu,hic.
liliana_1088
Thanh Viên Nhiệt Tình
Thanh Viên Nhiệt Tình
liliana_1088

Empty
Bài gửiTiêu đề: Re:    I_icon_minitimeTue Jun 15, 2010 11:23 pm

Vừa xem xong trận Bồ Đào Nha-Bờ Biển Ngà,không thể hay hơn!Cả 2 đội đều chơi kỹ thuật với dàn sao ở các câu lạc bộ hichic.Chờ đợi trận brazil và Triều Tiên dạng sáng ngày mai,quả là bảng đấu tử thần không thể không xem!!!
madwizard
Thành Viên Vàng
Thành Viên Vàng
madwizard

Điểm : 92

Empty
Bài gửiTiêu đề: Re:    I_icon_minitimeWed Jun 16, 2010 8:32 am

TQ là đội nào :D
liliana_1088
Thanh Viên Nhiệt Tình
Thanh Viên Nhiệt Tình
liliana_1088

Empty
Bài gửiTiêu đề: Re:    I_icon_minitimeWed Jun 16, 2010 9:30 am

Vậy là Brazil đang đứng đầu bảng,hehe.TQ-một cái tên mới!!!Bao giờ mới có cầu thủ vượt qua huyền thoại pele nhỉ.ôi 1000 bàn thắng...
MrBoomba
Thành Viên
Thành Viên

Điểm : 21

Empty
Bài gửiTiêu đề: Re:    I_icon_minitimeThu Jun 17, 2010 8:59 pm

madwizard đã viết:
TQ là đội nào :D
mới đây brazil thắng 2-1 là triều tiên anh ạ hình như chủ thớt chém lếch sang trái chạm vào trung quốc ;))
Sponsored content

Empty
Bài gửiTiêu đề: Re:    I_icon_minitime

Trang 1 trong tổng số 1 trang