06B3
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Thuê áo cử nhân mặc nhận bằng!!!

Go down 
Yoko
cheri
o0pink870o
this is me
8 posters
Tác giảThông điệp
this is me
Thành Viên Chuẩn
Thành Viên Chuẩn

Điểm : 41

Thuê áo cử nhân mặc nhận bằng!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Thuê áo cử nhân mặc nhận bằng!!!   Thuê áo cử nhân mặc nhận bằng!!! I_icon_minitimeSun May 30, 2010 11:40 am

Mọi người nghĩ sao nếu lớp mình tự thuê áo cử nhân mặc tốt nghiệp nhỉ? Nghe nói trường mình tự nhận bằng và chỉ đc đại diện vài người mặc áo nhận bằng. Mọi người đóng góp ý kiến nhé.
o0pink870o
Thành Viên Chuẩn
Thành Viên Chuẩn
o0pink870o

Điểm : 30

Bài gửiTiêu đề: Re: Thuê áo cử nhân mặc nhận bằng!!!   Thuê áo cử nhân mặc nhận bằng!!! I_icon_minitimeSun May 30, 2010 10:02 pm

T ủng hộ.Mặc chắc xấu nhưng mà oai lắm ý nhỉ (^^)
cheri
Thành Viên
Thành Viên
cheri

Điểm : 36

Bài gửiTiêu đề: Re: Thuê áo cử nhân mặc nhận bằng!!!   Thuê áo cử nhân mặc nhận bằng!!! I_icon_minitimeMon May 31, 2010 12:40 am

ngày xưa thấy người ta mặc áo đó mà mình ao ước lắm ấy!!! Nhưng vấn đề là thời điểm mặc lúc nào??
this is me
Thành Viên Chuẩn
Thành Viên Chuẩn

Bài gửiTiêu đề: Re: Thuê áo cử nhân mặc nhận bằng!!!   Thuê áo cử nhân mặc nhận bằng!!! I_icon_minitimeMon May 31, 2010 10:23 pm

dĩ nhiên là lúc tổ chức nhận bằng rùi. Xem phim nhìn người ta nhận bằng t thấy oai lắm ý. hì
Yoko
Thành Viên Bạc
Thành Viên Bạc
Yoko

Điểm : 104

Bài gửiTiêu đề: Re: Thuê áo cử nhân mặc nhận bằng!!!   Thuê áo cử nhân mặc nhận bằng!!! I_icon_minitimeMon May 31, 2010 10:56 pm

hay thế, nhg ng` ta tổ chức cho vài đứa mình đến ké thì làm ji` có bằng mà chụp cùng
dotuananh88
Thanh Viên Nhiệt Tình
Thanh Viên Nhiệt Tình
dotuananh88

Điểm : 38

Bài gửiTiêu đề: Re: Thuê áo cử nhân mặc nhận bằng!!!   Thuê áo cử nhân mặc nhận bằng!!! I_icon_minitimeTue Jun 01, 2010 10:25 pm

Yoko đã viết:
hay thế, nhg ng` ta tổ chức cho vài đứa mình đến ké thì làm ji` có bằng mà chụp cùng
chỉ những đứa nào điểm cao nhất mới được mặc à.
Hình như ai muốn nhận thì lên khoa đk, đúng ko( trong số làm đồ án)

Sao lại phân biệt thế nhở, 1 năm chỉ có khoảng 60 mạng được khá/giỏi thế mà lại còn phân biệt người được đi, người không.

Chỉ có ai lên sân khấu nhận bằng mới được mặc à, bọn mình không được lên sân khấu nhưng có được đi dự và được nhận bằng hôm đấy ko? hay tự lên khoa lấy.
http://vozforums.com
seekill
Thành Viên Bạc
Thành Viên Bạc
seekill

Điểm : 87

Bài gửiTiêu đề: Re: Thuê áo cử nhân mặc nhận bằng!!!   Thuê áo cử nhân mặc nhận bằng!!! I_icon_minitimeWed Jun 02, 2010 9:14 am

ở bên nước ngoài, hôm nhận bằng ngta tổ chức rất trang nghiêm và trọng thể, có khóa chưa đc tổ chức mà 60 năm sau họ vẫn tổ chức lại cho những người khóa đó, thì fai biết là nó quan trọng đến mức nào. Vậy mà trường mình củ chuối thật :-< coi sinh viên chả ra gì!!!!!!!
http://seekill.tk/
this is me
Thành Viên Chuẩn
Thành Viên Chuẩn

Bài gửiTiêu đề: Re: Thuê áo cử nhân mặc nhận bằng!!!   Thuê áo cử nhân mặc nhận bằng!!! I_icon_minitimeWed Jun 02, 2010 6:35 pm

kệ họ. hum đấy mình cứ đăng kí lên đấy. sau đó mình tự thuê mặc. có nhìu cách để jiết 1 con cá mà hì. trường ko cho măc thì mình tự mặc. ko pải xoắn. chứ j mà công sức 4 năm, đến cái áo cũng ko có cho sv mặc. moa...moa...cám ơn mọi người đã ủng hộ
suka1212
Thành Viên Chuẩn
Thành Viên Chuẩn
suka1212

Điểm : 32

Bài gửiTiêu đề: Re: Thuê áo cử nhân mặc nhận bằng!!!   Thuê áo cử nhân mặc nhận bằng!!! I_icon_minitimeWed Jun 02, 2010 11:29 pm

Khiếp quá. Thúy dạo này cứ "moa moa với muah muah...", dợn hết cả người.

Trường mình có cho mặc áo cử nhân lên nhận bằng mà. Có điều là khi trường thông báo thì phải đến khoa đăng ký có mặt thì sẽ được lên nhận bằng. Nhưng mà hình như ko phải tất cả đều được lên nhận thì phải. Ảnh chụp năm ngoái đây nè :

http://www.hou.edu.vn/index.php?option=com_content&view=article&id=215:vin-h-m-t-chc-trao-bng-tt-nghip-i-hc-va-cao-ng-h-chinh-quy-nm-2009&catid=138:hot-ng-ca-hou&Itemid=201

Trông thích nhỉ.
seekill
Thành Viên Bạc
Thành Viên Bạc
seekill

Bài gửiTiêu đề: Re: Thuê áo cử nhân mặc nhận bằng!!!   Thuê áo cử nhân mặc nhận bằng!!! I_icon_minitimeWed Jun 02, 2010 11:50 pm

haizz, sv trường mình thiệt thòi thật, cơ sở vc k nói làm j rồi, đáng nhẽ lúc tn cũng fai được 1 lần mặc cái áo đó cho nó biết mùi sv, mùi cử nhân nó thế nào chứ 8-> Nói chung hạn chế số người mặc là 1 sai lầm lớn!!ai cg đc mặc mới fai!
this is me
Thành Viên Chuẩn
Thành Viên Chuẩn

Bài gửiTiêu đề: Re: Thuê áo cử nhân mặc nhận bằng!!!   Thuê áo cử nhân mặc nhận bằng!!! I_icon_minitimeThu Jun 03, 2010 7:13 pm

Thế mới có chuyện để nói này. Cả lớp mình sẽ tự tổ chức nhận bằng cần j pải có ai cho mặc! Giáo sư Tuyền chắc chắn có trong số đc mặc nên ko cho tham ja hì.
suka1212
Thành Viên Chuẩn
Thành Viên Chuẩn
suka1212

Bài gửiTiêu đề: Re: Thuê áo cử nhân mặc nhận bằng!!!   Thuê áo cử nhân mặc nhận bằng!!! I_icon_minitimeThu Jun 03, 2010 8:40 pm

this is me đã viết:
Thế mới có chuyện để nói này. Cả lớp mình sẽ tự tổ chức nhận bằng cần j pải có ai cho mặc! Giáo sư Tuyền chắc chắn có trong số đc mặc nên ko cho tham ja hì.

Èo sao lại phân biệt đối xử thế hả trời. Đã là cả lớp thì phải đủ chứ.
Yoko
Thành Viên Bạc
Thành Viên Bạc
Yoko

Bài gửiTiêu đề: Re: Thuê áo cử nhân mặc nhận bằng!!!   Thuê áo cử nhân mặc nhận bằng!!! I_icon_minitimeFri Jun 04, 2010 5:10 pm

bài kia ng ta nói là có 2000 e đến thì trao cho 224 e đại diện thôi. Thế nhg mình đến thì có mỗi áo chụp ảnh thôi, chứ ko có bằng đúng ko?
suka1212
Thành Viên Chuẩn
Thành Viên Chuẩn
suka1212

Bài gửiTiêu đề: Re: Thuê áo cử nhân mặc nhận bằng!!!   Thuê áo cử nhân mặc nhận bằng!!! I_icon_minitimeFri Jun 04, 2010 6:10 pm

Ùh nhỉ. Hình như chỉ bằng khá, giỏi mới được lên trao bằng tận tay thì phải.
this is me
Thành Viên Chuẩn
Thành Viên Chuẩn

Bài gửiTiêu đề: Re: Thuê áo cử nhân mặc nhận bằng!!!   Thuê áo cử nhân mặc nhận bằng!!! I_icon_minitimeFri Jun 04, 2010 6:38 pm

T.Anh bảo là mún đi thì pải đk. mà trong ảnh t thấy có mỗi 30 đứa toàn trường là đc mặc áo vs phát bằng thôi. thật là bất công.
dotuananh88
Thanh Viên Nhiệt Tình
Thanh Viên Nhiệt Tình
dotuananh88

Điểm : 38

Bài gửiTiêu đề: Re: Thuê áo cử nhân mặc nhận bằng!!!   Thuê áo cử nhân mặc nhận bằng!!! I_icon_minitimeFri Jun 04, 2010 9:08 pm

Yoko đã viết:
bài kia ng ta nói là có 2000 e đến thì trao cho 224 e đại diện thôi. Thế nhg mình đến thì có mỗi áo chụp ảnh thôi, chứ ko có bằng đúng ko?
trong bài kia là phát bằng cho 224 bạn khá vs giỏi, viện trưởng trao cho 20 đứa là thủ khoa và á khoa( có thể là những đứa lên sân khấu đấy) he he, ko đến lượt mình dzồi
http://vozforums.com
Yoko
Thành Viên Bạc
Thành Viên Bạc
Yoko

Bài gửiTiêu đề: Re: Thuê áo cử nhân mặc nhận bằng!!!   Thuê áo cử nhân mặc nhận bằng!!! I_icon_minitimeSat Jun 05, 2010 2:10 am

chán nhẩy, ở nước ngoài ng` ta tổ chức lễ nhận bằng trang trọng, có cả bố mẹ tham dự. Ít ra cũng phải trao bằng tử tế chứ, dù có tách riêng theo khoa cũng đ.c
seekill
Thành Viên Bạc
Thành Viên Bạc
seekill

Bài gửiTiêu đề: Re: Thuê áo cử nhân mặc nhận bằng!!!   Thuê áo cử nhân mặc nhận bằng!!! I_icon_minitimeSun Jun 06, 2010 8:43 pm

Yoko đã viết:
chán nhẩy, ở nước ngoài ng` ta tổ chức lễ nhận bằng trang trọng, có cả bố mẹ tham dự. Ít ra cũng phải trao bằng tử tế chứ, dù có tách riêng theo khoa cũng đ.c

ở nc ngoài theo t đc biết thì có 2 lần trong cuộc đời của người con fai có bm tham dự đó là khi nhập học lớp 1 (chỉ khai giảng lần duy nhất trong đời, sau đó thì k bao h khai giảng, cho đến khi bế giảng c3) và 1 lần nữa là khi nhận bằng tn đại học.
vodanh
Thanh Viên Nhiệt Tình
Thanh Viên Nhiệt Tình
vodanh

Điểm : 8

Bài gửiTiêu đề: Re: Thuê áo cử nhân mặc nhận bằng!!!   Thuê áo cử nhân mặc nhận bằng!!! I_icon_minitimeMon Jul 12, 2010 12:21 am

seekill đã viết:
ở bên nước ngoài, hôm nhận bằng ngta tổ chức rất trang nghiêm và trọng thể, có khóa chưa đc tổ chức mà 60 năm sau họ vẫn tổ chức lại cho những người khóa đó, thì fai biết là nó quan trọng đến mức nào. Vậy mà trường mình củ chuối thật :-< coi sinh viên chả ra gì!!!!!!!
là vì nước ngoài người ta thường thu đủ học phí trước thời hạn,còn trường mình thì...hè hè chú biết rồi đấy,thế thì làm sao mà được coi trọng đây
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Thuê áo cử nhân mặc nhận bằng!!!   Thuê áo cử nhân mặc nhận bằng!!! I_icon_minitime

Thuê áo cử nhân mặc nhận bằng!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Thread về giải bóng đá INFO CUP năm nay.
» Các thuật ngữ viết tắt trong tin học
» Nghệ thuật cãi nhau