06B3
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^

Go down 
suka1212
cheri
poop
o0pink870o
ngochuy
truongnvit87
mai tu oanh
liliana_1088
MrBoomba
seekill
dotuananh88
eminem
madwizard
Yoko
18 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4  Next
Tác giảThông điệp
suka1212
Thành Viên Chuẩn
Thành Viên Chuẩn
suka1212

Điểm : 32

Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^ - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^   Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^ - Page 2 I_icon_minitimeTue May 18, 2010 1:01 pm

Điệp à. Điệp viết thế làm tớ cảm động và buồn quá muốn thổ lộ tâm tư quá.
Từ hôm đi tụ tập về tớ mất ngủ 2 đêm liền vì suy nghĩ linh tinh. Cái cảm giác vui buồn tiếc nuối cứ đang xen lẫn lộn. Đúng là cái buổi hôm đó vui thật, tớ cảm thấy yêu các bạn lớp mình quá.
Nhưng cũng tiếc vì có lẽ đó là những dịp rất hiếm hoi mà tớ tham gia tụ tập được với mọi người. Tớ tiếc nuối vì đã bỏ qua biết bao nhiêu cơ hội tụ tập, vui chơi cùng các bạn để tình cảm bạn bè được gắn bó hơn, và cũng bởi vì đã sắp hết cái thời sinh viên quãng thời gian đẹp nhất của đời người.
Nhìn bề ngoài thì ai cũng nghĩ tớ không thix tụ tập vui chơi, trầm tính, nhưng thực chất tớ rất rất muốn tham gia hơn ai hết. Chỉ có một điều là hòan cảnh của tớ không cho phép. Cũng bởi lý do này mà nhiều bạn trách tớ, không ưa tớ. Nhưng tớ cũng chẳng biết làm sao cả, hòan cảnh của mình vậy đành chấp nhận, ai chơi thân với tớ thì mới hiểu được.
Có lẽ điều này đã làm cho tớ trở nên khép kín hơn ít chia sẻ với mọi người và dường như tâm trạng hay buồn. Nhưng đến khi tớ có thể tham gia vui chơi, làm mọi việc theo ý mình thì cũng ko còn cơ hội nữa, vì cũng là năm cuối mọi người đều bận rộn không tổ chức tụ tập được nữa. Lần này tớ cảm ơn Vân rất nhiều, đã đem đến cho tớ cơ hội có lẽ là cuối cùng được tham gia với mọi người trong quãng đời sinh viên đáng nhớ này. Chắc có lẽ đây gần như là cơ hội cuối cùng lớp mình có mặt đông đủ như thế này.
Tớ yêu các bạn lớp mình nhiều lắm. Cũng chẳng biết nói gì hơn, cũng sắp ra trường rồi chúng ta hãy bỏ qua hết những tâm tư cá nhân, những giận hờn vô cớ, những xích mích dù là nhỏ nhặt nhất để tình cảm bạn bè lớp chúng ta mãi mãi bền lâu các bạn nhé. Chúc các bạn sắp tới thi và bảo vệ tốt nghiệp đạt kết quả tốt, sau này ra trường thành công trong con đường sự nghiệp, hạnh phúc trong tình yêu.
liliana_1088
Thanh Viên Nhiệt Tình
Thanh Viên Nhiệt Tình
liliana_1088

Điểm : 49

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^   Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^ - Page 2 I_icon_minitimeTue May 18, 2010 1:28 pm

Chị t hôm 30/4 đi họp lớp cấp III cách đây gần 20 năm,nhìn chung tuy không đông đủ nhưng chị ấy rất vui.Gặp lại,mỗi người một hoàn cảnh và cũng đã thay đổi rất nhiều,có những người trước đây rất bình thường nhưng bây giờ lại làm chức to hay rất thành đạt,có những người lại có cuộc sống bình thường,song bây giờ khi ngồi lại tất cả đều như nhau và là những thành viên thân thuộc của lớp xưa kia,bây giờ ngồi ôn lại những kỷ niệm cũ thấy ngày xưa thật vô tư và không hiểu sao mình lại ngố như thế(theo lời chị t kể)!Khi kể lại những kỷ niệm đó cho mình nghe,2 chị em cười rất nhiều.Mình không ngờ những kỷ niệm cách đây 20 năm đã làm cho chị mình(năm nay đã gần 40 và có 2 con)trở lên trong sáng một cách lạ thường,đôi mắt ánh lên niềm hạnh phúc.Có thể nói khoảng thời gian đi học là khoảng thời gian đẹp đẽ,làm cho con người ta nhớ lại một thời đã qua của mình,nó gắn sâu trong tiềm thức mà khi nhắc lại người ta có thể bật khóc vì xúc động hay cười vì hạnh phúc.Mình mong sau này khi gặp lại nhau chúng mình cũng như vậy.Khi kể lại những chuyện bây giờ chắc buồn cười lắm nhỉ!^^!Một lời cuối:mình yêu 06B3 thân thương!
madwizard
Thành Viên Vàng
Thành Viên Vàng
madwizard

Điểm : 92

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^   Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^ - Page 2 I_icon_minitimeTue May 18, 2010 8:45 pm

poop đã viết:

10- nhóm 10 gồm có các thành viên ưu tú:Bác Mạch A Lìn đến từ bản Cà To :)) Bác Nam Ái đến từ thế giới thứ 3...Bác Văn Trượng đến từ hội người cao tuổi tp VP...Bác Đức đụt đến từ thị trấn NHO CHỈM BẮC GIANG... Bác Kền kền Tuấn Tú đến tử Madrid Tây Ban Nha...Bác Tiến bé đến từ clb CỤC XUX phường ĐỊNH CÔNG ...Bác Trung Kiên đến từ Bộ văn hóa thông tin(thằng này hát hay vãi đái...cứ search thứ trưởng bộ văn hóa thông tin Trung Kiên trên google kiểu j cũng thấy :D....Bác Tâm Tếu đến từ clb võ thuật Chồi trường mẫu giáo Hoa Hồng và cuối cùng là bác Điệp víp đẹp zai đến từ...(bốp...bốp e bị bọn kia đấm vỡ mồm ồi ko kịp nói :(( )...Phi đội PS...quả thực là quá PRO...đá hay nhất nhà AQUYS rồi :D......ko bao giờ quên...:X:X:X:X...a e còn gặp nhau nhiều nên chả thèm nói j bọn này

Này nhá, Tiến bé đây chỉ đi tập ở Định Công thôi chứ biên chế thuộc Cục XXX, Thanh Xuân, he he.

Mau mau cho ra Chapter 2 đi không kéo cả Cục XXX đến nhà đấy :))
poop
Thành Viên Chuẩn
Thành Viên Chuẩn
poop

Điểm : 34

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^   Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^ - Page 2 I_icon_minitimeTue May 18, 2010 9:12 pm

Tiến e....Cục XXX là cục j cơ?
:))
madwizard
Thành Viên Vàng
Thành Viên Vàng
madwizard

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^   Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^ - Page 2 I_icon_minitimeTue May 18, 2010 9:14 pm

Cục XUX theo cách ghi của anh:)) còn với em nó là Cục XXX :))
poop
Thành Viên Chuẩn
Thành Viên Chuẩn
poop

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^   Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^ - Page 2 I_icon_minitimeTue May 18, 2010 11:28 pm

bài gửi của mình ít quá...chém thêm phát nữa bác Đăng cho e 5 sao đi
:D
poop
Thành Viên Chuẩn
Thành Viên Chuẩn
poop

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^   Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^ - Page 2 I_icon_minitimeWed May 19, 2010 1:12 am

mai tu oanh đã viết:
anh điệp ác thế, anh viết thế kia các bạn đọc được thì 10 đứa đi thi lại đợt tới chắc phải 11 đứa đồng thanh hô đi học lại với nhau mất. mà :)) bắt đền anh anh viết cái này trước hôm chia tay 1 ngay thì có phải em có cái outline hoàn chỉnh lên đọc trước lớp hôm đấy ko :">

A nói thật nhớ a rất chi là yêu cái kiểu làm nũng của e vs cả đồng chí Tuấn Anh lớp mình :">
poop
Thành Viên Chuẩn
Thành Viên Chuẩn
poop

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^   Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^ - Page 2 I_icon_minitimeWed May 19, 2010 1:37 am

Hì cứ quanh quẩn cả tối chỉ có ra ra vào vào cái 4rum khỉ gió này :))
Rep riêng cho bạn Tuyền: Tớ và mọi người hiểu những gì Tuyền đã đang và sẽ làm!Không phải là toàn bộ nhưng cũng hiểu được phần nào!Tất nhiên Tuyền ko tham gia được all những lần tụ tập của lớp,tớ cũng thế...tiếc lắm!!!nhưng đó là 1 phần của cuộc sống...chẳng có cái j là theo ý mình hết cả!Còn đóng góp của Tuyền cho lớp mình...chẳng ai có thể phủ nhận đến chính phủ còn phải công nhận cơ mà!!! B3 tự hào vì có bạn!!!
poop
Thành Viên Chuẩn
Thành Viên Chuẩn
poop

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^   Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^ - Page 2 I_icon_minitimeWed May 19, 2010 1:38 am

Đang trong quá trình chờ đợi cảm xux...P2 sẽ ra mắt trong thời gian sớm nhất ...
Chú tiến bé đừng kéo cái cục j đấy đến nhà a nhé... Ọe =)))
seekill
Thành Viên Bạc
Thành Viên Bạc
seekill

Điểm : 87

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^   Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^ - Page 2 I_icon_minitimeWed May 19, 2010 9:53 am

Mọi người chú ý, mình sẽ tập hợp các link ảnh ở đây, và k chỉ có vậy. Nếu có thời gian mình sẽ up lần lượt các ảnh của lớp từ trc đến nay lên đây để mọi người ai thiếu thì down về. Hiện h cứ ưu tiên bộ ảnh hôm chia tay giảng đường đã nhé ;)

http://06b3.friendhood.net/forum-f36/topic-t455.htm
http://seekill.tk/
dotuananh88
Thanh Viên Nhiệt Tình
Thanh Viên Nhiệt Tình
dotuananh88

Điểm : 38

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^   Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^ - Page 2 I_icon_minitimeWed May 19, 2010 11:25 am

poop đã viết:
mai tu oanh đã viết:
anh điệp ác thế, anh viết thế kia các bạn đọc được thì 10 đứa đi thi lại đợt tới chắc phải 11 đứa đồng thanh hô đi học lại với nhau mất. mà :)) bắt đền anh anh viết cái này trước hôm chia tay 1 ngay thì có phải em có cái outline hoàn chỉnh lên đọc trước lớp hôm đấy ko :">

A nói thật nhớ a rất chi là yêu cái kiểu làm nũng của e vs cả đồng chí Tuấn Anh lớp mình :">

Con ĩ Điệp, cho phép được gọi thế ;)) Sao lại bảo tớ chảnh. Có bao h mọi người nói chuyện mà hok trả lời đâu. Có bao h ghen tị hay chơi xấu vs người khác đâu. Vs lại nữa có bao h làm nũng đâu.

Tớ là vui tính vs hiền but nóng tính. Kiểu gì cũng chơi được. Ai tử tế thì tử tế lại, giúp đỡ hết mình(đôi khi tốt quá chỉ làm thiệt thân -> phải sống thật nhẫn tâm :D ). Còn vs loại đểu vs tớ thì sẽ cho ăn đủ. Anyway, ai cũng bảo tớ tốt, tử tế. Chứ tớ hok mất dạy kiểu có học( Original by Tâm dâm)

Nhớ đấy on ĩ

Được sửa bởi dotuananh88 ngày Wed May 19, 2010 11:39 am; sửa lần 1.
http://vozforums.com
madwizard
Thành Viên Vàng
Thành Viên Vàng
madwizard

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^   Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^ - Page 2 I_icon_minitimeWed May 19, 2010 11:36 am

Cái dòng chữ nhỏ thật nà vê nờ :))
mai tu oanh
Thành Viên
Thành Viên
mai tu oanh

Điểm : 13

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^   Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^ - Page 2 I_icon_minitimeWed May 19, 2010 1:30 pm

mình zoom để đọc được chữ tuấn anh zoom lỡ tay nhìn thấy cả được cả nốt ruồi trên mặt tiến bé trong ảnh chữ kí tiến bé :">
madwizard
Thành Viên Vàng
Thành Viên Vàng
madwizard

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^   Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^ - Page 2 I_icon_minitimeWed May 19, 2010 1:39 pm

Nghĩa chém gió to quá, bay mất cái máy bay trong chữ kí tớ bây giờ. Nhìn kĩ cái ảnh trong chữ kí mình thì thấy Tuấn Anh với Nghĩa là mặt rất bình thản, còn thằng Đức móm với Dương thì đang mếu, còn lại thì tất cả cười thật là thoải mái:))
madwizard
Thành Viên Vàng
Thành Viên Vàng
madwizard

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^   Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^ - Page 2 I_icon_minitimeWed May 19, 2010 5:40 pm

Hô hô! Chém gió ném gạch Assmin nhiều quá tất cả bị unset Moderator rồi =))
seekill
Thành Viên Bạc
Thành Viên Bạc
seekill

Điểm : 87

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^   Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^ - Page 2 I_icon_minitimeWed May 19, 2010 8:16 pm

ờ, h t mới để ý =))
http://seekill.tk/
mai tu oanh
Thành Viên
Thành Viên
mai tu oanh

Điểm : 13

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^   Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^ - Page 2 I_icon_minitimeWed May 19, 2010 8:43 pm

:"> thật ra là cũng muốn cười đấy chứ nhưng bị thằng b5 nó thúc vào gãy vẫn đơ đơ :"> mặt bị thộn cậu ạ
truongnvit87
Thành Viên
Thành Viên

Điểm : 12

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^   Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^ - Page 2 I_icon_minitimeWed May 19, 2010 11:28 pm

Chém gió Điệp béo, Tuấn TÚ là giáo môn Đại số - hình giải tích chứ đâu phải Kền Kền!!!
eminem
Thanh Viên Nhiệt Tình
Thanh Viên Nhiệt Tình

Điểm : 40

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^   Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^ - Page 2 I_icon_minitimeThu May 20, 2010 12:24 am

[quote="madwizard"]

Hôm qua mình có nói ra một điều mà không biết nó có ngu ngốc không! Không nói ra thì thật là bứt rứt, mà nói ra rồi thì chỉ sợ rằng tất cả đều không còn như trước được nữa. Dù sao cũng nói được ra rồi, chắc phải cảm ơn bạn Ma Men cho thêm mình dũng khí.
T khác Hương là t ra ngoài mấy lần ko pai vì khóc mà vì..dạo này thận yếu quá;)) T bé thì a đi guốc trong bụng rồi nhé, Nghĩa dạo này Văn Cao quá, không bik có dự định học văn = 2 HV Báo chí và tuyên truyền ko nữa..hix
madwizard
Thành Viên Vàng
Thành Viên Vàng
madwizard

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^   Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^ - Page 2 I_icon_minitimeThu May 20, 2010 12:31 am

Tú trụy :)) Biết gì thì PM riêng thôi nhá :)) Đừng có bô bô ra =))
Nguy hiểm :))
poop
Thành Viên Chuẩn
Thành Viên Chuẩn
poop

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^   Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^ - Page 2 I_icon_minitimeThu May 20, 2010 12:44 am

Tú trụy chả biết cái éo j đâu e ạ!Con kền kền mà
@ Tuấn anh sao lại là on ĩ :))
poop
Thành Viên Chuẩn
Thành Viên Chuẩn
poop

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^   Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^ - Page 2 I_icon_minitimeThu May 20, 2010 1:19 am

0h50...
Tôi không có ý định viết những dòng cảm xúc của tôi thành 1 cuốn tiểu thuyết... nhưng tôi hạnh phúc vì có những độc giả là các bạn...
Tôi đã tự hỏi mình...sẽ viết j tiếp đây...về tôi...về các bạn hay là tất cả chúng ta...
Một đêm mùa hè...nóng như những ngày hè bt khác...tôi nhớ mọi người...
Vui lắm...sau lễ chia tay giảng đường lượt view của 4rum tăng lên đáng kể...tối nào onl cũng thấy group B3 của tôi sáng đèn rực rỡ...có phải khi xa nhau rồi mọi người mới thực sự thấy cần nhau hơn gần nhau hơn...
Có nhiều người viết về buổi lễ chia tay quá...đó chỉ là 1 phần trong kí ức của bạn của tôi của chúng ta về mái nhà 06B3...
Tôi nhớ...
Năm thứ nhất
Nhớ tình yêu đầu đời sinh viên của tôi mang tên Nguyễn Đức Tâm :))...
Nhớ là mình đã lang chạ vs nhiều thằng để đến bây giờ ko nhớ nồi bao nhiêu thằng nữa =)) và rồi bây giờ là 1 mình đi hoc....
Nhớ bát mì bát bún hình như là 5k mà an no đến tận trưa...
Nhớ những lần về nhà Khánh-Hồng ăn trực...nhớ vụ bánh trôi bánh chay rồi vụ sinh nhật Vân còi...tất cả đều ở đấy...
Nhớ lần cả lớp được nghỉ học đi đạp vịt ở Thủ Lệ thằng Tâm nó cứ trách mình ngồi tranh mất thuyền của e Mai...giờ thì chả ai giám tranh của m rồi nhớ :))
Rồi nhớ chị béo mà ngày ngày bọn mình vẫn bùng học ra gặp chị...nhớ con đường mỗi lần đến lớp là phải trèo đèo lội suối...nhớ bụi chuối nhớ ruộng rau...nhớ căn nhà lụp xụp(tạm được gọi là khoa mình ngày xưa) Nơi tôi và các bạn bắt đầu những tháng ngày đầu tiên của Đại Học...
Nhớ lần thèng Quân bị thằng chóe nào đó đi nhầm xe...Đến chết vẫn còn nhớ e SH xịn của Q đi học thể chất chỉ cần đến cổng thôi là cô không cần điểm danh nó nữa rồi emoticon)):))...Nhớ nhiều lắm và tôi lại nhớ các bạn...
Đúng như Vân còi viết ý...ko phải là viết cho có...mà tất cả những gì đang được tôi được các bạn viết lên đây...đó là những hồi tưởng những suy nghĩ về 1 B3 .... để rồi xem ngày ấy bây giờ và mai sau nữa có j khác :D
Năm 2...Năm 3...Rồi năm cuối cùng...có nhiều kỉ niệm lắm nhưng tôi ko muốn biến top này thành top của riêng tôi nên tôi muôn các bạn cùng sẻ chia nhé....để những kỉ niệm về 1 thời sinh viên sẽ chẳng bao giờ phai mờ(trừ khi thằng Đăng nó xóa :)) )
Đừng có mãi nuối tiếc buổi chia tay khi mà nó chưa làm mọi người thỏa lòng...
Tôi tin rằng chúng ta sẽ còn gặp lại......

Còn nữa....
o0pink870o
Thành Viên Chuẩn
Thành Viên Chuẩn
o0pink870o

Điểm : 30

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^   Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^ - Page 2 I_icon_minitimeThu May 20, 2010 9:48 am

hic hic
Điệp làm mình nhớ tới bao nhiêu là kỷ niệm.
Nhớ tới nhứng lần tụ tập ở nhà mình với Khánh, bao nhiu là chuyện ấy nhỉ.
Và mình nhớ nhất là vụ sặc nước mắm mà thủ phạm làm mình sặc chính là tác giả bài viết trên.Cả đời t chưa bị sặc nước hay sặc cơm, vậy mà lần ấy ăn bún chả mình bị sặc lên tận mũi, vậy mà chúng nó cũng có tha mình đâu,cứ làm mình cười muốn chết luôn.
Bgio mới phát hiện ra thời s/v của mình vui kinh khủng.
Năm 1,2,3,4 mình luôn đc ở cạnh ít nhất là 1 nhân lớp mình,mà nhìu nhất là ở gần 6-7 người mới kinh chứ.(hồi nhà mình gồm Khánh+Dương+Hồng ở gần Dũng+Trung+Hải+Kiên...)Hôm nào cũng đc tụ tập,đấy là còn chưa kể lớp mình chuyên đến nhà mình học nhóm,ăn uống...Ai mà đến nhà mình chắc ko quên đc đâu nhỉ.
Mình nhớ lần đi tua Nam Định,Ninh Bình,Bắc Giang,Hải phòng quá.Năm nào mình cũng đc ra Đồ Sơn chơi nhưng chưa bgio mình thấy vui như lần đi với lớp mình.(hihi đây là cách đi chơi ít tốn kém nhất mà lại đc đi nhìu nơi đấy mọi ng ơi)
Ôi mình nhớ những lần diễn và tập văn nghệ.....
Nhìu kỷ niệm quá.!Nhớ lớp mình quá...
giờ nghĩ lại thấy lớp mình đoàn kết thật, mọi người đều chơi với nhau ko phân biệt j cả.(đây là điều hơi bị hiếm trong Đại học đấy)
liliana_1088
Thanh Viên Nhiệt Tình
Thanh Viên Nhiệt Tình
liliana_1088

Điểm : 49

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^   Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^ - Page 2 I_icon_minitimeThu May 20, 2010 11:03 am

[quote="eminem"]
madwizard đã viết:

Hôm qua mình có nói ra một điều mà không biết nó có ngu ngốc không! Không nói ra thì thật là bứt rứt, mà nói ra rồi thì chỉ sợ rằng tất cả đều không còn như trước được nữa. Dù sao cũng nói được ra rồi, chắc phải cảm ơn bạn Ma Men cho thêm mình dũng khí.
T khác Hương là t ra ngoài mấy lần ko pai vì khóc mà vì..dạo này thận yếu quá;)) T bé thì a đi guốc trong bụng rồi nhé, Nghĩa dạo này Văn Cao quá, không bik có dự định học văn = 2 HV Báo chí và tuyên truyền ko nữa..hix
Tú trụy định đá đểu t đấy à,ng ta khóc là vì cảm xúc thật lòng,ai so sánh với việc đi ra ngoài vì thận ko đc khỏe của ông bao giờ!Mà có vẻ hôm đấy mình bỏ lỡ nhiều vụ việc nhỉ,nghe kể lại cũng hơi tiếc!!!
Yoko
Thành Viên Bạc
Thành Viên Bạc
Yoko

Điểm : 104

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^   Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^ - Page 2 I_icon_minitimeThu May 20, 2010 10:36 pm

o0pink870o đã viết:
hic hic
Điệp làm mình nhớ tới bao nhiêu là kỷ niệm.
Nhớ tới nhứng lần tụ tập ở nhà mình với Khánh, bao nhiu là chuyện ấy nhỉ.
Và mình nhớ nhất là vụ sặc nước mắm mà thủ phạm làm mình sặc chính là tác giả bài viết trên.Cả đời t chưa bị sặc nước hay sặc cơm, vậy mà lần ấy ăn bún chả mình bị sặc lên tận mũi, vậy mà chúng nó cũng có tha mình đâu,cứ làm mình cười muốn chết luôn.
Bgio mới phát hiện ra thời s/v của mình vui kinh khủng.
Năm 1,2,3,4 mình luôn đc ở cạnh ít nhất là 1 nhân lớp mình,mà nhìu nhất là ở gần 6-7 người mới kinh chứ.(hồi nhà mình gồm Khánh+Dương+Hồng ở gần Dũng+Trung+Hải+Kiên...)Hôm nào cũng đc tụ tập,đấy là còn chưa kể lớp mình chuyên đến nhà mình học nhóm,ăn uống...Ai mà đến nhà mình chắc ko quên đc đâu nhỉ.
Mình nhớ lần đi tua Nam Định,Ninh Bình,Bắc Giang,Hải phòng quá.Năm nào mình cũng đc ra Đồ Sơn chơi nhưng chưa bgio mình thấy vui như lần đi với lớp mình.(hihi đây là cách đi chơi ít tốn kém nhất mà lại đc đi nhìu nơi đấy mọi ng ơi)
Ôi mình nhớ những lần diễn và tập văn nghệ.....
Nhìu kỷ niệm quá.!Nhớ lớp mình quá...
giờ nghĩ lại thấy lớp mình đoàn kết thật, mọi người đều chơi với nhau ko phân biệt j cả.(đây là điều hơi bị hiếm trong Đại học đấy)

ừ , tớ vẫn nhớ vụ sặc nước mắm của bạn. Cả lũ cười khả ố. Đứa nào đó, hình như Điệp cứ trêu là bún sắp chui ra thò lò ở mũi c :))
Tớ nhớ món bún chua thịt, với món cháo nhà c. Ngon nhắm ý :x
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^   Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^ - Page 2 I_icon_minitime

Cảm xúc lễ chia tay giảng đường ^^
Trang 2 trong tổng số 4 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4  Next
 Similar topics
-
» Đóng góp về Lễ chia tay giảng đường ^^
» đóng góp về lễ chia tay giảng đường
» Huyết chiến ca1-ca2
» Tập hợp link ảnh lớp 06B3 từ năm 1 đến chia tay giảng đường!!!! hot hot!!!
» Chiến hạm Việt Nam: Tarantul I