06B3
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Cẩm nang : khi có nhiều bạn gái !

Go down 
Tác giảThông điệp
kuchuoi
Thành Viên Bạc
Thành Viên Bạc
kuchuoi

Điểm : 11

Cẩm nang : khi có nhiều bạn gái ! Empty
Bài gửiTiêu đề: Cẩm nang : khi có nhiều bạn gái !   Cẩm nang : khi có nhiều bạn gái ! I_icon_minitimeThu Oct 16, 2008 11:43 pm

Vì sao anh có nhiều bạn gái?

Em cứ trách anh lăng nhăng. Anh cũng khổ tâm lắm chứ, em có hiểu vì sao anh lại có nhiều bạn gái không?

Thứ nhất, anh có nhiều bạn gái để giúp em… có nhiều đối thủ cạnh tranh. Em có biết hiện nay nhiều ngành độc quyền dẫn đến chất lượng hàng hoá, dịch vụ kém. Trong tình yêu cũng vậy, nếu em là độc quyền đối với anh, em sẽ không tự làm đẹp, làm mới, làm hấp dẫn trong mắt anh, em sẽ ngày càng xấu đi… Khi có đối thủ cạnh tranh, em sẽ phải luôn tự làm lộng lẫy, quyến rũ hơn. Em muốn lộng lẫy, quyến rũ hay muốn xấu nào?

Thứ hai, anh có nhiều bạn gái, anh sẽ có nhiều kinh nghiệm tiếp xúc với phụ nữ, hiểu được tâm lý của giới nữ tụi em một cách sâu sắc. Lúc đó anh sẽ chăm sóc em tốt hơn, quan tâm đến em kịp thời hơn. Em không hài lòng sao?

Thứ ba, anh có nhiều bạn gái anh sẽ phải sắp xếp lịch đi chơi cho hợp lý, tránh bị… đụng hàng. Anh sẽ cố gắng chi tiêu khoản tiền lương còm cõi sao cho hiệu quả nhất để có thể làm hài lòng tất cả tụi em. Lúc đó, khả năng tính toán, phán đoán, đánh giá tình hình của anh ngày càng giỏi. Em có một người bạn trai biết tính toán kỹ càng như thế, em không thích sao?
Thứ tư, anh có nhiều bạn gái anh sẽ phải tập nhớ tên, tuổi, ngày sinh, sở thích, tính tình của từng người một, anh sẽ cố gắng không để tình trạng “đi với Lan mà kêu tên Huệ”, “đến nhà Cúc mà cứ đòi gặp Mai”. Trí nhớ anh được luyện tập thường xuyên nên luôn luôn tốt, thậm chí là… thông minh nữa vì đôi khi phải động não để xử lý những tình huống nhầm lẫn chết người đó. Em không mơ về một người bạn trai thông minh như anh sao?
Thứ năm, anh có nhiều bạn gái anh sẽ phải đối đầu với sự ganh tị của nhiều thằng con trai khác, anh sẽ có nhiều kẻ thù hơn. Lúc đó anh phải mạnh mẽ và can đảm hơn để vượt qua tất cả kẻ thù đó, anh phải “chiến đấu” đến cùng để giữ được tụi em trước những “ánh mắt” của những thằng đàn ông, con trai khác. Sao em không hạnh phúc khi có người yêu can đảm, mạnh mẽ thế nhỉ?

Em còn giận dữ, ghen tuông, buồn bã, mất ăn mất ngủ vì anh có nhiều bạn gái nữa không?

Cẩm nang : khi có nhiều bạn gái !
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Cẩm nang tán gái bỏ túi !!
» gỡ rối cho máy tính nhiễm spyware
» XUẤT TINH SỚM: MỘT VẤN ĐỀ QUAN TÂM CỦA NHIỀU NGƯỜI